Wataalamu wa teknolojia kwenye Media hasa Tv mchango wenu muhimu

Bst1

JF-Expert Member
Jul 19, 2015
325
250
Nimekuwa mfuatiliaji wa habari hasa kwenye Tv hii imenifanya niwe mtazamaji wa Tv za hapa nchini na nje ya nchi.
Nimegundua kuwa Tv zetu hapa nchini ziko nyuma sana hasa kwenye quality za picha, quality za sauti, studio haziko katika kiwango cha kuridhisha, Uchukuwaji wa matukio ya live ndo kabisa quality za picha haziridhishi kabisa. Utengenezaji wa matangazo kwa picha hali ni mbaya. Nini tatizo? na unashauri nini ili kuboresha tv zetu?
 

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Oct 24, 2015
1,451
2,000
wawekeze katika vifaa mfan0 [HASHTAG]#camera[/HASHTAG] za s0ny hd micr0ph0nes pia elmu kwa wachukuaji na ya setting ya saut na vdeo
 

Percy

JF-Expert Member
Jul 21, 2014
5,734
2,000
wanajibana sana kwenye bajeti ya vifaa vya quality ya kurusha matangazo on air na hayo ndo matokeo yake.Mfano Main vision mixer mtu badala ya kununua full hd ananunua ya standard quality . camera ndo majanga zaidi. pia mafundi wetu hawajui kucheza na setting nzuri za quality ya rangi na sauti kama wanazotumia wenzetu. yani wanashindwa kubalance kabisa. utakuta wanazidisha contrast au wanazidisha sharpen au utakuta saturation imezidi au sauti wanaicompress sana hadi bass haisikiki vizuri inaskika trebble zaidi. mwisho wa siku mtu unaamua kurekebisha rangi ya tv yako mwenyewe wakati tatizo la ma IT.Ku-set Resolution nzuri na bora napo ni tatizo. Ma editors nao ndo majanga hawatengenezi graphics kali zinazoendana na dunia ya sasa watu wanagandamizia templates za kizamani.

big up kwa Azam TV,TV1,TVE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom