Wataalamu, nimeweka document kwenye google drive inasoma 0 bytes, halafu sina backup!

Interest

JF-Expert Member
Apr 11, 2015
3,213
2,000
Nahisi nimepoteza kazi yangu kizembe sana!

Kuna document nilikuwa naiandaa online kupitia www.offidocs.com kisha kwenye kusave nikachagua upoad to google drive.

Ilivyomaliza ikaniandikia succesful lakini ajabu naikuta hiyo document ikiwa na 0.0kb halafu haifunguki!

Kuna fix?
 

proxy

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
1,192
2,000
Da hapo ni changamoto mkuu rudi ulikoitoa na uanze kurecover tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom