Wataalam wa maswala ya hosting pamoja na cpanel, mysql njooni hapa

Wataalam wa maswala ya hosting pamoja na cpanel, mysql njooni hapa

Mzambuli911

Member
Joined
Aug 25, 2020
Posts
15
Reaction score
15
Wakuu naomba msaada wenu

Nime design website kwakutumia WYSIWYG website development kisha nikaipublish kwa kutumia FTP katika 000webhosting service ili iweze kupatikana mtandaon lakini baada ya upload kuwa successful kila nikitype link ya hiyo site yangu napata blank page sioni kama nilivyo design inakua blank na nikiangalia ss sijui shida IPO wapi wakuu wangu kama yupo wakunisaidia nitafurahi 5000/= ya vocha ipo
 

Attachments

  • Screenshot_20201023-215905.png
    Screenshot_20201023-215905.png
    20.1 KB · Views: 20
  • Screenshot_20201023-215922.png
    Screenshot_20201023-215922.png
    13.2 KB · Views: 19
Wakuu naomba msaada wenu

Nime design website kwakutumia WYSIWYG website development kisha nikaipublish kwa kutumia FTP katika 000webhosting service ili iweze kupatikana mtandaon lakini baada ya upload kua successful kila nikitype link ya hiyo site yangu napata blank page sioni kama nilivyo design inakua blank na nikiangalia ss sijui shida IPO wapi wakuu wangu kama yupo wakunisaidia nitafurahi 5000/= ya vocha ipo

Baada ya kuDesign kwa wysiwyg ume Export kama HTML ? au umePublish direct kutoka kwenye wysiwyg ?

Pili, website yako ina Index.html au default.hml ?
 
Version ya 16 bro
WYSIWYG sio jina la software, hio maana yake ni What You See Is What You Get. Sasa mifano yake ni kama vile zamani kulikuwa na microsoft frontpage, na kuna Adobe Dreamweaver hizi ni WYSIWYG. Ya kwako jina gani? kwa sababu umesema umetengeza locally then ume upload kwa FTP.

file yako ambayo umetaka iwe homepage kama ni html file ipe jina index.html na kama php file iandike index.php
 
Baada ya kuDesign kwa wysiwyg ume Export kama HTML ? au umePublish direct kutoka kwenye wysiwyg ?

Pili, website yako ina Index.html au default.hml ?
Nime publish direct kutoka kwenye WYSIWYG kwa ftp ila nimeihost kwa 000webhosting Nazani kunashida kwenye cpanel ya filemanager
 
WYSIWYG sio jina la software, hio maana yake ni What You See Is What You Get. Sasa mifano yake ni kama vile zamani kulikuwa na microsoft frontpage, na kuna Adobe Dreamweaver hizi ni WYSIWYG. Ya kwako jina gani? kwa sababu umesema umetengeza locally then ume upload kwa FTP.

file yako ambayo umetaka iwe homepage kama ni html file ipe jina index.html na kama php file iandike index.php
Kuna software inaitwa hivyo (WYSIWYG website designer). Ni software ya ki Layman ya kuengeneza website.
 
Nime publish direct kutoka kwenye WYSIWYG kwa ftp ila nimeihost kwa 000webhosting Nazani kunashida kwenye cpanel ya filemanager
Nakushauri u Export website kwenda kwenye HTML.
Halafu nenda kwenye hilo folder lenye Exported website, fungua page yoyote na ufanye kuBrowse locally. Ikifanikiwa kufunguka utaUploadfiles zote kwenda kwenye domain.


KuUpload unaweza kufanya manually au kutumia ftp software (Filezilla) kama hiyo hosting yako inaSupport Filezilla
 
Nakushauri u Export website kwenda kwenye HTML.
Halafu nenda kwenye hilo folder lenye Exported website, fungua page yoyote na ufanye kuBrowse locally. Ikifanikiwa kufunguka utaUploadfiles zote kwenda kwenye domain.


KuUpload unaweza kufanya manually au kutumia ftp software (Filezilla) kama hiyo hosting yako inaSupport Filezilla

Shukran sana bro nitafanya hivyo
 
Kuna software inaitwa hivyo (WYSIWYG website designer). Ni software ya ki Layman ya kuengeneza website.
Sijajua kama kuna software inajina ilo, ila hosting providers wanakuwa na website builders. maana ya WYSIWYG ni kama nilivoirefusha
 
Sijajua kama kuna software inajina ilo, ila hosting providers wanakuwa na website builders. maana ya WYSIWYG ni kama nilivoirefusha
Ipo kabisa nikipata chance nitaweka screen shot hapa. Basically hilo ndio jina lake. Na huwa ni drag and drop. Na website ukishatengenezea huko ni vigumu kuiEdit kama html, ukitaka kuEdit pages nje ya WYSIWYG inabidi utumie program inayoitwa KOMPOZER.
 
Screenshot ya pili inaonyesha issue ya permission, ina maana root folder permissions haziruhusu kuonekana na public users, sasa anagalia kama ulioo upload hizo files nibsehemu sahihi kwa maana ya public_html au www folders na kama ni humo basi modify access permissions ya hizo files na foldees, mara nyingi kwenye linux platforms kwa public huwa 655. Jaribu hivyo.
Wakuu naomba msaada wenu

Nime design website kwakutumia WYSIWYG website development kisha nikaipublish kwa kutumia FTP katika 000webhosting service ili iweze kupatikana mtandaon lakini baada ya upload kuwa successful kila nikitype link ya hiyo site yangu napata blank page sioni kama nilivyo design inakua blank na nikiangalia ss sijui shida IPO wapi wakuu wangu kama yupo wakunisaidia nitafurahi 5000/= ya vocha ipo
 
Angalia hapa
 

Attachments

  • IMG_20201024_193914.jpg
    IMG_20201024_193914.jpg
    133.7 KB · Views: 18
  • IMG_20201024_193933.jpg
    IMG_20201024_193933.jpg
    205.1 KB · Views: 18
  • IMG_20201024_193500.jpg
    IMG_20201024_193500.jpg
    216.6 KB · Views: 18
Ahahahah 000webhosting nakumbuka kipindi ndio naanza anza kujua haya mambo nikafanyaga kuhost ka web kangu huko..kakapotelea jumla huko huko hata sijui what happened.

MY TAKE.
nunua official akaunt yako mbona ziko nying tu kibongo bongo .tz /.com etc tena siku hiz ni gharama nafuu sanaaa mpaka 75k per year.Achana na ma free hosting hayo
 
wavivu wa kuja na jina hao 😀 WYSIWYG editors zipo nyingi. Ni kama kuita software Video editor 9
Nilitumia miaka mingi iliyopita. Tena version 8 na sikuwahi kutengenezea website ya kulipwa.

Inavyofanya kazi hii inatengengeza kama project file ambayo huwezi kuifungua na editor nyingine. Kiufupi hii sio HTML editor bali inatengeneza pages ambazo baada ya kuPublish ndio inatafsiriwa kuwa html.

Kwa watu wanaopenda drag n drop hii ni yao.
 
Nilitumia miaka mingi iliyopita. Tena version 8 na sikuwahi kutengenezea website ya kulipwa.

Inavyofanya kazi hii inatengengeza kama project file ambayo huwezi kuifungua na editor nyingine. Kiufupi hii sio HTML editor bali inatengeneza pages ambazo baada ya kuPublish ndio inatafsiriwa kuwa html.

Kwa watu wanaopenda drag n drop hii ni yao.
Nilikuwa natumia Microsoft front page enzi hizo, nikaja macromedia dreamweaver. Dreamwever uzuri wake ilikuwa unaweza drag and drop na html/css code zinajitengeza. Yaani unaweza kutengeza complex websites kabisa.
 
Nilikuwa natumia Microsoft front page enzi hizo, nikaja macromedia dreamweaver. Dreamwever uzuri wake ilikuwa unaweza drag and drop na html/css code zinajitengeza. Yaani unaweza kutengeza complex websites kabisa.
Unakosea. Front Page na publisher na Dreamweaver sio drag n drop.

Hata MS word yenyewe ambayo ni WYSIWYG pia sio drag and drop.

Wewe hujawahi kutumia hii WYSIWYG WEB builder ungetambua kwanini ni Drag n drop.

Unadrag na kuDrip kila kitu, kila element kuanzia layout floating div , buttons, slideshow, text content, image n.k.

Tofauti na huko kwingine ukitaka kuhamisha kitu labda utumie spaceBar.
 
Unakosea. Front Page na publisher na Dreamweaver sio drag n drop.

Hata MS word yenyewe ambayo ni WYSIWYG pia sio drag and drop.

Wewe hujawahi kutumia hii WYSIWYG WEB builder ungetambua kwanini ni Drag n drop.

Unadrag na kuDrip kila kitu, kila element kuanzia layout floating div , buttons, slideshow, text content, image n.k.

Tofauti na huko kwingine ukitaka kuhamisha kitu labda utumie spaceBar.
Tatizo wewe hujajua maana ya WYSIWYG... ankuekea tena maana yake ni What You See Is What You Get, kiswahili chake ni unachoona ndicho unachopata.

Capture.PNG
 
ymollel hata kwenye wordpress kuna drag and drop builders na unaweza uka customize codes. Nishatumia front page, dreamwever, wix na izo page builders za provided by webhosts coys, zote ni drag and drop.

Hujatumia dreamweaver wewe, hayo unayosema yote unayafanya na tena unaweza ku edit codes ukitaka.
 
Back
Top Bottom