Wasomi 1,500 wa Vyuo Vikuu wajiunga CCM

Wengine mnawazuia kutafuta wanachama afu nyie mnazunguka na kukampeni. Kuunga mkono maana yake nini
 
Hao
wanafunzi waliopokelewa/waliopewa kadi wako wapi na katika vyuo vikuu vipi. Hizo kadi ndio wanachama??
 
Wasomi huwa wanamiliki vyeti vya level gani
 
Wana take comouflage tu ili mambo yaende fresh
 
Nilifikiria hao vijana tutawona hapo wakipokea kadi ili ilete maana au jamaa anajitafutia kiki kwa mgongo wa wanachuo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…