Wasikilize wapare


B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
448
Likes
69
Points
45
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
448 69 45
Kwenye kikao cha wazazi na waalimu upareni mwalimu mkuu akatoa mfano "samaki 1 akioza ni wote". Wapare wakaja juu kweli wakamjibu yule ticha, " nguro iii utukondia bajeti yetu ya mapere kangi uthame tetukuenda he shule yetu ipere imwe lekivoa likangajwa ligume alafu liumiwa" Yes, ndiyo...
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
457
Likes
137
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
457 137 60
ndo nini sasa..fafanua basi ili na mimi mngoni nicheke:cool:
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Kwenye kikao cha wazazi na waalimu upareni mwalimu mkuu akatoa mfano "samaki 1 akioza ni wote". Wapare wakaja juu kweli wakamjibu yule ticha, " nguro iii utukondia bajeti yetu ya mapere kangi uthame tetukuenda he shule yetu ipere imwe lekivoa likangajwa ligume alafu liumiwa" Yes, ndiyo...
Niketedhee!!!!!!!!!!!
 
KOMBONEA

KOMBONEA

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
KOMBONEA

KOMBONEA

Member
Joined Nov 25, 2013
19 0 0
:kev::kev::kev::gossip::gossip::gossip::gossip:HAHAHAHAHAHAHAHAH TEH TEH
 
N

Nyangu boy

New Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
N

Nyangu boy

New Member
Joined Jan 9, 2013
3 0 0
Unekomwa we shigha avo vamhare halisi vavone ii post yako
 

Forum statistics

Threads 1,261,943
Members 485,429
Posts 30,110,128