Zing
JF-Expert Member
- Jun 24, 2009
- 1,767
- 470
great thinkers wa Jf Salam
Jana tumemjua mshauriwa rais wa mambo ya uchumi. sijui kama yuko mmoja au wapo wengi
Napenda tuwajue na tutajiwe kwa majina taarifa washauri wa rais wa mambo mbali mbali kama
Binafsi nimekuwa nakerwa kuona jina la january makamba na Salva rweyemamu watu ambao majukumu yao sio critical kivile. kwa mtazamo wangu.
Am suren no single president anaweza kuwa smart katika kila kitu but u smart wa president unawategemea ni vipi watu wake wanauwezo wa kufukia mashimo ya udhaifu wake.
So who others behind the scene ???
Jana tumemjua mshauriwa rais wa mambo ya uchumi. sijui kama yuko mmoja au wapo wengi
Napenda tuwajue na tutajiwe kwa majina taarifa washauri wa rais wa mambo mbali mbali kama
- Nishati
- Uwekezaji sijui ndo huyo huyo wa uchumi
- Sayanasi na Teknolojia
- Sheria
- Michezo
- etc
Binafsi nimekuwa nakerwa kuona jina la january makamba na Salva rweyemamu watu ambao majukumu yao sio critical kivile. kwa mtazamo wangu.
Am suren no single president anaweza kuwa smart katika kila kitu but u smart wa president unawategemea ni vipi watu wake wanauwezo wa kufukia mashimo ya udhaifu wake.
So who others behind the scene ???