Wapinzani watatu kuwa pamoja ni kosa ndani ya Mkoa wa Morogoro


SONGOKA

SONGOKA

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,741
Likes
1,051
Points
280
SONGOKA

SONGOKA

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,741 1,051 280
Wakati CCM ikisisitiza kuandaa mkutano wao wa kisiasa tarehe 23 July huko Dodoma, Mkuu wa mkoa wa Morogoro ambaye ni kada wa CCM amesema ni marufuku kufanyika kikao chochote cha kisiasa ndani ya mkoa wake na wapinzani hata wakiwa watatu ndani ya nyumba, atatumia polisi kuwatoa huko ndani na kuwashughulikia.

Kwa kauli hii, wale makada wa CHADEMA wenzangu ambao ndani ya nyumba mke, mme na watoto ni wanachama wa CHADEMA jiandaeni kuvamiwa, kwani mmezidi watatu na mko katika jengo moja, hivyo ni kikao cha kisiasa.

Huu ni udikteta wa kiwango cha rami? Au demokrasia ya kiwango cha aina gani?

Chanzo: Redio one - Nipashe
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,918
Likes
1,569
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,918 1,569 280
Mada za bavicha some time zinafurahisha na kuchekesha pia.
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,227
Likes
1,645
Points
280
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,227 1,645 280
Aiseee mbona hatari.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Nchi imepata viongozi ndio maana wananchi wa jumbo lake walimtosa
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,576
Likes
1,872
Points
280
Age
48
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,576 1,872 280
Kiongozi anayevunja katiba atufai ata kama nikiongozi mzuri
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,898
Likes
17,649
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,898 17,649 280
SHERIA INARUHUSU WATU WATATU AU ZAIDI WAKIKUSANYIKA NA POLISI WAKAHISI WANATAKA KUVUNJA AMANI BASI WATAAMULIWA KUTAWANYIKA.

RC anaongea sheria iliyopo tu ...sio udikteta
 
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
829
Likes
475
Points
80
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
829 475 80
Hapa kutazama tu......
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
M
SHERIA INARUHUSU WATU WATATU AU ZAIDI WAKIKUSANYIKA NA POLISI WAKAHISI WANATAKA KUVUNJA AMANI BASI WATAAMULIWA KUTAWANYIKA.

RC anaongea sheria iliyopo tu ...sio udikteta
Mbona haujataja vifungu vya vilivyo ndani ya katiba mkuu
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,921
Likes
12,866
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,921 12,866 280
SHERIA INARUHUSU WATU WATATU AU ZAIDI WAKIKUSANYIKA NA POLISI WAKAHISI WANATAKA KUVUNJA AMANI BASI WATAAMULIWA KUTAWANYIKA.

RC anaongea sheria iliyopo tu ...sio udikteta
Tupe vifungu vya sheria mkuu.
 
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
2,793
Likes
494
Points
180
Age
38
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
2,793 494 180
Misukule ya Ufipa imevurugwa
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Ndo shida ya kuteuliwa kwa watu waliokataliwa kwao,Mbona wakazi wa Morogoro tumeletewa GALASA
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,642
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,642 5,064 280
ikiwa hivyo ni shida sasa.....!
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,101
Likes
3,425
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,101 3,425 280
Wapuuzi wako wengi duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114