GOOGLE JF-Expert Member Joined Oct 29, 2012 Posts 1,889 Reaction score 1,127 Feb 10, 2014 #21 Heaven on Earth said: Mi ni dada mkuu Click to expand... poa mkuu!
OLESAIDIMU JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 19,139 Reaction score 9,575 Feb 10, 2014 #22 Heaven on Earth said: nah sidhani kama kuna cheti.........ila kwa wale wanaosoma pale kuna course kabisa ya mambo ya swimming Click to expand... Na dispensary ipo karibu sana pale just incase! !!!!!!
Heaven on Earth said: nah sidhani kama kuna cheti.........ila kwa wale wanaosoma pale kuna course kabisa ya mambo ya swimming Click to expand... Na dispensary ipo karibu sana pale just incase! !!!!!!
Heaven on Earth Platinum Member Joined Mar 21, 2013 Posts 37,234 Reaction score 26,754 Feb 11, 2014 #23 OLESAIDIMU said: Na dispensary ipo karibu sana pale just incase! !!!!!! Click to expand... hahaa kweli just in case LOL brother mambo yako bana
OLESAIDIMU said: Na dispensary ipo karibu sana pale just incase! !!!!!! Click to expand... hahaa kweli just in case LOL brother mambo yako bana
L leonk JF-Expert Member Joined Aug 19, 2013 Posts 274 Reaction score 73 Feb 11, 2014 #24 Heaven on Earth said: hahaa kweli just in case LOL brother mambo yako bana Click to expand... Dada mkuu tusiojua kuogelea tupo wengi, kwa maeneo ya kigamboni wap wanafundishat tuende?
Heaven on Earth said: hahaa kweli just in case LOL brother mambo yako bana Click to expand... Dada mkuu tusiojua kuogelea tupo wengi, kwa maeneo ya kigamboni wap wanafundishat tuende?
charger JF-Expert Member Joined Nov 21, 2010 Posts 2,320 Reaction score 1,374 Feb 11, 2014 #25 Who Cares? said: Kuogelea kwa self defense???...ndio nini hiyo?...na uliiona wapi hiyo defensive swimming?..against what or who? Click to expand... Bilashaka huyu anataka kuwa pirate
Who Cares? said: Kuogelea kwa self defense???...ndio nini hiyo?...na uliiona wapi hiyo defensive swimming?..against what or who? Click to expand... Bilashaka huyu anataka kuwa pirate
Heaven on Earth Platinum Member Joined Mar 21, 2013 Posts 37,234 Reaction score 26,754 Feb 11, 2014 #26 leonk said: Dada mkuu tusiojua kuogelea tupo wengi, kwa maeneo ya kigamboni wap wanafundishat tuende? Click to expand... Kigamboni hata sijui kwa kweli............
leonk said: Dada mkuu tusiojua kuogelea tupo wengi, kwa maeneo ya kigamboni wap wanafundishat tuende? Click to expand... Kigamboni hata sijui kwa kweli............
L leonk JF-Expert Member Joined Aug 19, 2013 Posts 274 Reaction score 73 Feb 11, 2014 #27 Heaven on Earth said: Kigamboni hata sijui kwa kweli............ Click to expand... Poa anaejua sina shaka ataniambia!
Heaven on Earth said: Kigamboni hata sijui kwa kweli............ Click to expand... Poa anaejua sina shaka ataniambia!
M Msingi_Mbio JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 336 Reaction score 44 Feb 11, 2014 Thread starter #28 Naomba niulize samahani lkn ? Hivi hawa wajeda wetu kuogelea ni sehemu ya mafunzo yao au ? Au ndo mpaka uwe Navy ? Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Naomba niulize samahani lkn ? Hivi hawa wajeda wetu kuogelea ni sehemu ya mafunzo yao au ? Au ndo mpaka uwe Navy ? Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums