Wanawake wote wana ladha sawa usipoteze pesa zako bure

Wanawake wote wana ladha sawa usipoteze pesa zako bure

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,362
Reaction score
83,361
Kutokana na vijana kukumbwa na kitu kinaitwa illussion Au kuzidanganya hisia unakuta kijana Anatumia pesa kubwa kuhangaikia ngono Ambayo inamletea ufakiri. Style zote za ngono Zipo kumfurahisha mwanamke msiseme hamjaambiwa ndo maana kwa wanaume ukimchezea mwanamke vizuri ndo Mwanzo wa kukuganda

Hivi viuno hata wavunje vipi Bado havina msaada kumdatisha Mwanaume.


Sex is overrated
 
Kutokana na vijana kukumbwa na kitu kinaitwa illussion Au kuzidanganya hisi unakuta kijana Anatumia pesa kubwa kuhangaikia ngono Ambayo inampetea ufakiri.


Malaya wa Elfu mbili na lakimoja ladha zao zote zinafanana .

Sex is overrated
Utofauti upo km bia tu za book na za ten uone Radha na enjoyment
 
Binafsi nahisi tofauti ni usafi labda na customer service inayoletwa na uelewa wa huyo changudoa.

Ni kama vile ukila wali uliopikwa kwa mchele wa mbeya kwa mama ntilie. Kisha ukala wali uliopikwa kwa mchele huo huo kwenye hoteli yenye nyota kazaa
 
Inategemea binafsi sipend dem ninayekula aliwe na wajinga wajinga.

Hivyo hata malaya ninayekula mara nyingi sipend wale malaya ambao hawajielewi maana wanaliwa na watunwasiojielewa pia.

K ya 100k haikupi uhalisia kama hiyo K ina worth hiyo bei or la..

Ni vyema ukatumia 100k kufurahia penzi na mpenzi wako..
 
Changudoa ni changudoa tuu , hakuna cha 2000 wala cha 100000 , Sana Sana wa 100000 anakuibia , alaf huyo huyo wa 2000 anaweza jibrand akawa wa 100000 , mwanamke yyte peleka gheto apige maji anukie , awe msafi .. hata kama wa 1000 utamkubali
 
Linganisha ubora huduma na bei😂😂

Wa elfu mbili anapitiwa na wanaume zaidi hata ya kumi kwa siku. Usafi 0. Unapiga huku ukitakiwa kumaliza upesi awahi vichwa, huruhusiwi kushika hata nyonyo😂

Wa laki moja kwa siku hiyo anakua kajiandaa kwa ajili yako tu. Na unapewa yote bila kukadiriwa muda wala kuharakishwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom