Wanawake wenye Upele Pele wanavyoogopesha

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
13,770
7,122
Wana JF,

Nimeona hili niliongelee , wakina mama wengi wamekuwa na tabia ya kutojali miili yoa, miili yao wanaiachia hovyo hovyo inang'atwa na mbu, sisimizi , kunguni, chawa huku wao wamekazana kumiliki masimu makubwa pochi kubwa na nguo za gharama sana, hawataki kwenda kwa madaktari pindi kunapotokea aleji ya kitu fulani, wengine washaambiwa kuna aina ya samaki ya vibua kama una alaji nayo usile, lakini yeye anapeleka njaa yake pale, wengine, wakisikia ngoma za kukesha ndio haoooo wanalala nje wanang'atwa na mbu, huku wakitupia ka mkologo, wengine kwenye vilio hawakumbuki kubeba dawa ya kukimbiza mbu.

Ifike hatua mjali miili yenu muwe na utaratibu za kucheck afya. Kuna Upele Tuchunusi tudogo) mwingine unaletwa na kutopata pomba aumikwaju kwa siku nyingi, hii inatibika hila inabidi uwe angalau unazisugua kwa limau .
 
  • Thanks
Reactions: irk
Wana JF,

Nimeona hili niliongelee , wakina mama wengi wamekuwa na tabia ya kutojali miili yoa, miili yao wanaiachia hovyo hovyo inang'atwa na mbu, sisimizi , kunguni, chawa huku wao wamekazana kumiliki masimu makubwa pochi kubwa na nguo za gharama sana, hawataki kwenda kwa madaktari pindi kunapotokea aleji ya kitu fulani, wengine washaambiwa kuna aina ya samaki ya vibua kama una alaji nayo usile, lakini yeye anapeleka njaa yake pale, wengine, wakisikia ngoma za kukesha ndio haoooo wanalala nje wanang'atwa na mbu, huku wakitupia ka mkologo, wengine kwenye vilio hawakumbuki kubeba dawa ya kukimbiza mbu.

Ifike hatua mjali miili yenu muwe na utaratibu za kucheck afya. Kuna Upele Tuchunusi tudogo) mwingine unaletwa na kutopata pomba aumikwaju kwa siku nyingi, hii inatibika hila inabidi uwe angalau unazisugua kwa limau .
Kwahiyo ww unaogopa? Na huo upele unaoogopesha uliuona ktk eneo lipi la mwili na kwa nani?
 
ha ha ha! hila ...ila.umerekebishwa rekebika. vichunus vichunus!!!??? kwan we huna Mkuu?!?
 
Kwahiyo ww unaogopa? Na huo upele unaoogopesha uliuona ktk eneo lipi la mwili na kwa nani?
sie wa kiueni huwa tunamcheki mtu, miguuni, usoni na mikono mihororo, ndio maana wanawake wengi huvaa nguo inayoacha sehemu kubwa ya wazi si kwa sababu ya joto bali kuweka ka mvuto fulani fulani, nilichosema zaidi ni kukuta msichana mzuri amebeba vitu vya thamani sana lakini anashindwa kuulinda mwili wake dhidi ya makovu, upele upele ambao unasababishwa na kutojitambua, mfano kulala kwenye misiba bila kuwa na dawa za mbu, kulala harusini na nk, au kupata alegi ya kitu fulani akakiendeleza wakati anajua mwili utazulika, hivyo nieleweke kwamba badala ya kujaza mifuko na kubeba vitu vya thamani wawe angalau wakipata na vitu nilivyovitaja wajaribu kuwaona madaktari, hivo bajeti ya kuwa na vitu vikubwa waipunguze kujiuhudumia.

Samahani kwa wale niowakwaza, hila nilikuwa nawaamsha hali kuwa wakiumeni huwa tunaogopa sana upele na dot com.
 
Back
Top Bottom