Wanawake wengi ni wavivu kitandani

Kweli broo,mm nina mtoto mmoja wa kike,aiseeee yaaan kher ukae usigonge kuliko kumgonga,maaan anaishi mbali kidogo na nilipo,unamtumia may be nauli,lakini mwisho wa usiku ni kujutia nauli yako tuu,yaaaan unaweza ukajisemea leo angalau niguse vinne,lakini kitakachokuja kutokea moja hata hamu huna,shiiida tupu,yaaan sipat picha ndio mshaona,da!ujue ndoa nyingin zinavunjika kwa siri nyingi behind aisee
 
nasikia et hakuna mwanamke gogo we ukimtekenya vizur utaona anaruka ruka
 
Mkuu umenena ukweli mtupu, mwanamke hana hata manjonjo yoyote kitandani wa nn?!! ni shiidah, mpaka huwa namkumbuka dem wangu wa kitanga. Wanawake badilikeni, mnakera sana baadhi yenu [emoji16]
Yaaaaan unakuta dem anakuangali,yaaaan unabaki unajipindua wew km chatu,yeye kimyaaaaa,aiseeeee
 
Hahaha itabidi tuwaite magoigoi ila tuna wPiga mizinga ya hatari na kudeka kidogo[emoji126] [emoji108]
 
Hahahaaa..
Ungesema Wanawake wa Kicha..gga..
Hakika ungenyooshwa humu...
 
Reactions: irk
Ni Mtazamo tu!
Unaweza chagua kuona glasi ya maji imejaa nusu au haikujaa nusu.
 
Teh teh..Msichana hana analolijua na haelezeki..Ukimwambia hivi..ohh siwezi...Fanya hivi...ohhh Pastor alisema bla bla..Yani shida tu
Wanaboa a lot... yani hapo akitoka ni kudelete number kabisa!!!
 
Muwe mnaweka na habari za kutusifia basii
 
Mwanamke akikupenda au akipenda kula nawe bata la mahaba na ukampa sapoti na kumfanya atulie na awe free nawe bila kumsumbua kichwa hata kumpa fikra....ndugu utaongea habari ingine kabisa bila hata hayo madawa mnayokunywa wengi.

Na hiyo ya kuongelea ma dada inabidi mtu kama mwanaume ujiulize ni wapi unakosea, sio kusingizia wanawake wote na ni wachache mmekumbana nao, wafunzeni...au waambieni waje wafunzwe..
 
нιι nι ĸwelι.....naona wanaυмe мara nyιngι ndo нυwa wanajιтaнιdι ѕana ĸυwa na мaυjυzι ιlι ĸυwarιdнιѕнa wapenz wao.....laĸn wanawaĸe wanaĸυwa waтazaмajι тυ na wapoĸeajι wa нzo ѕĸιllѕ ..ιnaвoa ѕanaн
 
WANAWAKE WA DAR WANAJUA UMBEYA TU ILA KITANDANI ZERO
 
aғ wao ndo waĸwanza ĸυѕeмa нawarιdнιѕнι ĸтĸ мapenz
 
Mimi napenda mwanamke alale chali apanue miguu tu na kusubiri sakrament, majukumu yote aniachie mimi mwenyewe!! kukatika kiuno naona kama ananipotezea step zangu!! kunilambalamba naona kama ananichosha tu bila sababu za msingi.
 
Pasua kichwa kweli! Mtu unahangaikaa unamzungukia miez miwili halafu finally akikubali anajilaza tu apo ka mfuko wa cement.. Madai eti anaona aibu au hajazoea[emoji23]..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…