Wanawake wavaa mawigi hawajui mapenzi

Napendaga ma wanawake wengi hupendaga mwanaume mnyama, napendaga kuwa mnyama uwanjani hivyo naweza vuta nywele zako na kupiga kofi kalio lako ktk ile staili ya dogistaili sasa kama una wigi nikivuta nywele itakuwa kituko.
 
Mi hii ya wanawake kukatika sina uzoefu nayo sana. Nimekutana nao lakini naweza kusema wote ni nguvu ya soda. Inakuwa pale mwanzoni dakika moja au mbili baada ya hapo hawawezi kuendelea mpaka mwisho wa mwanaume. Naombq kuuliza kama kuna anayeweza kumudu dakika 10 akikatika?
 
Hebu ni PM unaonekana Fundi, mwanamke kukata uno bana mpaka mwanaume ahisi dyudyu inakatika
 
Naona na wewe kama degree yako imejitenga na thinking capacity yako!
 
Kila mtu na mtazamo wake, yawezakuwa uliokutana nao wote hawajui mapenzi
 
Tupo wewe, ulikutana na ligi ndogo ha ha ha [emoji28] [emoji28] !
 
Kwahiyo wigi ndo linafanya kiuno kiwe kizito au? Utamu ukikolea kiuno chenyewe kinakatika bila kujali una upara au wigi..ukiona hakatiki ujue hujamkoleza
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…