Wanawake wanaolialia kitandani huongeza confidance ya mwanaume

Wanawake wanaolialia kitandani huongeza confidance ya mwanaume

Nyamsusa JB

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Posts
567
Reaction score
1,565
Nilikua sijui hiki kitu mpaka pale iliponitokea.

Niliwahi kupata kesi kazini ambayo ilinimaliza kabisa confidence yangu, kwa mzingira yalivyokua ilikua lazima nifukuzwe.

Siku moja kabla ya hukumu ya kesi yangu nilitembelewa na Mchumba wangu kwa usiku mzima.

Aisee mtoto aliku ni kinanda sijawahi ona, mototo anajua kulilia mashine mpaka unajikubali kumbe mimi ni mtamu jamani.

Mtoto analalama asikwambie mtu, asubuhi kesho yake vyumba jirani vya ile guesthouse waliadmire na kunipongeza kua tulipiga game heavy last night.

Wakati tunatoka Counter tulikutana na mzee moja wa makamo na mke wake, waliuliza hivi nyie ndo mlikua chumba jirani, da niliogopa nilijua alikereka na ile milindimo lakini cha kushangaza akanipongeza sana akasema nimemkumbusha mbali sana, akasema enzi zao ndo walikua wanapiga magem heavy kama hayo, akaomba counter aturudishie pesa zetu kwani yeye atalipa gharama yote tuliyotumia pale.

Basi tukaachana mi nikaenda Job nikiwa na full confidence ya kila kitu, manaake nilijuiliza kama naweza kumliza mwanamke kwa kiwango kile ije iwe kesi tu, aisee nilimwaga utetezi mpaka kila mtu akajiuliza nimevuta bangi gani jana.

Nililisinda kesi na Promotion juu,

Niliwaambia washikaji kinanda kimeniokoa, hawakunielewa, leo hapa ndo natoa full story kwa mara ya kwanza nadhani kama watasoma watanielewa sasa.
Tangu siku hiyo napenda wanawake vinanda.
Kumbe wanawake wanambinu yingi za kutuamsha wanaume.

Hongereni sana wanawake, nawapenda sana.
 
hao wanaolia sana ni kero tu sauti yenyewe kama punda vile mpaka unatamani umfumbe mdomo huo
 
Nilikua sijui hiki kitu mpaka pale iliponitokea.

Niliwahi kupata kesi kazini ambayo ilinimaliza kabisa confidence yangu, kwa mzingira yalivyokua ilikua lazima nifukuzwe.

Siku moja kabla ya hukumu ya kesi yangu nilitembelewa na Mchumba wangu kwa usiku mzima.

Aisee mtoto aliku ni kinanda sijawahi ona, mototo anajua kulilia mashine mpaka unajikubali kumbe mimi ni Mtamu jamani.

Mtoto analalama asikwambie mtu, asubuhi kesho yake vyumba jirani vya ile guesthouse waliadmire na kunipongeza kua tulipiga game heavy last night.

Wakati tunatoka Counter tulikutana na mzee moja wa makamo na mke wake, waliuliza hivi nyie ndo mlikua chumba jirani, da niliogopa nilijua alikereka na ile milindimo lakini cha kushangaza akanipongeza sana akasema nimemkumbusha mbali sana, akasema enzi zao ndo walikua wanapiga magem heavy kama hayo, akaomba counter aturudishie pesa zetu kwani yeye atalipa gharama yote tuliyotumia pale.

Basi tukaachana mi nikaenda Job nikiwa na full confidence ya kila kitu, manaake nilijuiliza kama naweza kumliza mwanamke kwa kiwango kile ije iwe kesi tu, Aisee nilimwaga utetezi mpaka kila mtu akajiuliza nimevuta bangi gani jana,

Nililisinda kesi na Promotion juu,

Niliwaambia washikaji kinanda kimeniokoa, hawakunielewa, leo hapa ndo natoa full story kwa mara ya kwanza nadhani kama watasoma watanielewa sasa.
Tangu siku hiyo napenda wanawke vinanda.
Kumbe wanawake wanambinu yingi za kutuamsha wanaume.

Hongereni sana wanawake, Nawapenda sana.
Nimekukumbuka aiseee, hivi yule binti bado yupo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hao wanaolia sana ni kero tu sauti yenyewe kama punda vile mpaka unatamani umfumbe mdomo huo
Alafu lazima ujue kutafautisha kilio cha mwanamke mwizi na kilio cha hisia za kweli kilio cha hisia za kina julikana maana uwa kinaenda na pumzi flani hivi, cha wizi sasa duh..............ni kero
 
Back
Top Bottom