ireneMtamu
New Member
- Sep 2, 2014
- 4
- 0
[h=2]Usijaribu kulike hii page kama wewe ni under 21 [url]https://www.facebook.com/pages/Usijaribu-kulike-hii-page-kama-wewe-ni-under-21/708176692595774
[/URL][/h]
[/URL][/h]
Vipi sura ya mbunye? Yenyewe haitunzi?
Bujibuji ni mzungu?
mamods wapya kweli mnachekesha , yaani thread imekaa mmu mwaka mzima eti leo mnakurupuka kuihamisha...........
ukitoka tabata uje huku maeneo ya kwetu utagegeda wengi pia
hivi bujibuji hayo ni maneno yako ama????
Ukiwemo.ww
Kwamba yeye govinda...???
Kwamba yeye
govinda...???
hivi bujibuji hayo ni maneno yako ama????
Hili swali kumbe nikiulizwa mwaka Jana du????hivi bujibuji hayo ni maneno yako ama????