meningitis JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 8,464 Reaction score 4,832 Apr 21, 2012 #1 hebu angalia kina mama wapambanaji wakichimba mitaro ya barabara.
Q queenkami JF-Expert Member Joined Feb 8, 2010 Posts 1,857 Reaction score 1,407 Apr 21, 2012 #2 hamna kuwezeshwa wala nini naona wanateseka tu.
Jackbauer JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 6,067 Reaction score 2,229 Apr 21, 2012 #3 queenkami said: hamna kuwezeshwa wala nini naona wanateseka tu. Click to expand... mambo ya haki sawa hayo hata kama ni kuteseka tuteseke sawa!!
queenkami said: hamna kuwezeshwa wala nini naona wanateseka tu. Click to expand... mambo ya haki sawa hayo hata kama ni kuteseka tuteseke sawa!!
Inanambo JF-Expert Member Joined Jun 26, 2011 Posts 4,063 Reaction score 2,875 Apr 21, 2012 #4 Ipo sera ya wizara ya ujenzi kuwashikikisha wanawake katika ujenzi wa barabara tena kuu. Na kazi wanazoweza kufanya zimeainishwa. Kipo kitengo rasmi cha kuhakikisha wanashrikishwa "women participation unit"
Ipo sera ya wizara ya ujenzi kuwashikikisha wanawake katika ujenzi wa barabara tena kuu. Na kazi wanazoweza kufanya zimeainishwa. Kipo kitengo rasmi cha kuhakikisha wanashrikishwa "women participation unit"
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Apr 21, 2012 #5 queenkami said: hamna kuwezeshwa wala nini naona wanateseka tu. Click to expand... inatia uchungu, najuta kwanini ninefungua hii thread, ni mateso matupu, bado kipigo nyumbani.
queenkami said: hamna kuwezeshwa wala nini naona wanateseka tu. Click to expand... inatia uchungu, najuta kwanini ninefungua hii thread, ni mateso matupu, bado kipigo nyumbani.
Q queenkami JF-Expert Member Joined Feb 8, 2010 Posts 1,857 Reaction score 1,407 Apr 21, 2012 #6 Jackbauer said: mambo ya haki sawa hayo hata kama ni kuteseka tuteseke sawa!! Click to expand... hapa ndo unapoweza kuuchukia ubeijini SIMBA WA TARANGA said: inatia uchungu, najuta kwanini ninefungua hii thread, ni mateso matupu, bado kipigo nyumbani. Click to expand... duh kupigwa tena,sidhan kama wamama kama hawa watakubali kupigwa hlafu waendelee kubaki kwenye hiyo nyumba.
Jackbauer said: mambo ya haki sawa hayo hata kama ni kuteseka tuteseke sawa!! Click to expand... hapa ndo unapoweza kuuchukia ubeijini SIMBA WA TARANGA said: inatia uchungu, najuta kwanini ninefungua hii thread, ni mateso matupu, bado kipigo nyumbani. Click to expand... duh kupigwa tena,sidhan kama wamama kama hawa watakubali kupigwa hlafu waendelee kubaki kwenye hiyo nyumba.