Wanawake wa Dar msiovaa chupi lengo nini?

ni matumizi mabaya ya mtandao kutoa picha ya mtu bila ridhaa yake
Yupo single huyo, atakuwa anawinda mabwana.
Kwani asipovaa nguo ya ndani we inakuhusu nini?
Biashara si matangazo au?
Yanga Girl The Baddest.
Wana bana matumizi!!
Hakuna alie kosa, wote mmepatia majibu.... tehteehhh
 
Daresalam again....[emoji45] [emoji45] [emoji45]
Paulo Kondakta atakoma mwaka huu haki...[emoji12] [emoji12]
 
Lengo ni papuchi kupata hewa safi mbona wameshaandika humu mara nyingi!?
Hahahaha Asante kutusemea!!! Nakusalimu kwa busu takatifu, missing you so much!
 
Reactions: BAK
ni matumizi mabaya ya mtandao kutoa picha ya mtu bila ridhaa yake
Alichukua sim yake, akampa Mwantumu amfotoe picha akingali kwenye pozi chokonozi.... Baada ya hapo, akaamua kuitupia Badoo kwaajili ya kufanya tangozo la biashara huria.... [emoji39] [emoji39]
Hayo ni mawazo yangu kwaajili ya kupangua hoja yako....[emoji12] [emoji12]
 
Reactions: BAK
Daresalam again....[emoji45] [emoji45] [emoji45]
Paulo Kondakta atakoma mwaka huu haki...[emoji12] [emoji12]
Hata mikoani,kuna mmoja nilimbana sehemu na nilipogungua hana pichu......mbuzi kagoma ilimhusu ila baada ya akili kurudi nilijiuliza kwanini hakuvaa hiyo kitu
 
Kama chupi zenyewe zilizobaki madukani ni kama za Nandy bora wasivae tu
 
Umemvua?
Kwa kuwa umeambiwa umeamini amini tu unapotea.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…