comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,704
- 18,000
Uzi tayariMic check moja mbili!
mimi ndimi
A.k.a DAKTARI WA MANESI.
Skiiiiiiiiiiii!
Aseee! Eebanaae kuna wanawake sio wavivu aseeee! Wamechangamkaaa, unakuta kwanza akija home ananukiaaaaa, yani mseeee unaweza ukatamani hata umtafune!, maana ananukia kama kitu chakula aseeee.
Duuh Mara ataanza kukushika mkono, mara huyooo anaanza kuchezea kidevu anachezea mzuzu, eebanaae! wakati umetulia zako kwenye sofa, mara huyoo kaja kakukaliaaaa, halafu wanawake wa aina hii walivyo wachokozi akishakukalia utaskia "jamaniii kipyepyeee, nini hicho kinainuka inukaaa!"
Duuuh! Akishajua mkuyenge umesoma 4G utakuta anakuvutia chumbani mkacheze kitandani aseee! Mseee ukifika tuu kitandani hujakaa vizuriiii!, Mara mtoto kashakufungua zipu fasta kashakamata kipaza anaanza kutuma salamu, utaskia "nataka nikunyonye mpaka ukojoe!"
Aseee kuna wanawake wanajua kupiga mbanga mbaya kabisa maseeee.
HakikaUzi tayari
Wape maiki tuuu"Kashakamata kipaza anaanza kutuma salamu" wanawake jamani kumbe nyie ni watuma salamu wazuri enheee....!!!
Ngoja na mimi nianze kuwatumisha salamu
Siiamini story yako mkuuHakika
Anapenda pesa nakuonea hurumaSiiamini story yako mkuu
tuma namba ya huyo dem nihakiki kama ni kweli
Yesu ni Mungu.....Siiamini story yako mkuu
tuma namba ya huyo dem nihakiki kama ni kweli
Wanamatatizo sana.... Wabongo bhana [emoji848][emoji848][emoji848]..
Amina MtumishiYesu ni Mungu.....
Amini leo utapokea hitaji lako
HAtujazaliwa tumbo moja.Anapenda pesa nakuonea huruma
Unajua Sanaa, Jana umenipa utamu wa kutoshaOhooooo hahahahahahahahhaha
OkHAtujazaliwa tumbo moja.
Leta namba, kama akiniumiza nitakuja kufungua uzi hapa
Kwahiyo kaliwa sana??Umaarufu au uchangamfu au uchakaramu kwenye ngono una source
Ili uwe fundi lazima ufanye mazoezi yakutosha kwakila idara ..... umaarufu haunji kirahisi
Point yako ni ipi mkuu?Mic check moja mbili!
mimi ndimi
A.k.a DAKTARI WA MANESI.
Skiiiiiiiiiiii!
Aseee! Eebanaae kuna wanawake sio wavivu aseeee! Wamechangamkaaa, unakuta kwanza akija home ananukiaaaaa, yani mseeee unaweza ukatamani hata umtafune!, maana ananukia kama kitu chakula aseeee.
Duuh Mara ataanza kukushika mkono, mara huyooo anaanza kuchezea kidevu anachezea mzuzu, eebanaae! wakati umetulia zako kwenye sofa, mara huyoo kaja kakukaliaaaa, halafu wanawake wa aina hii walivyo wachokozi akishakukalia utaskia "jamaniii kipyepyeee, nini hicho kinainuka inukaaa!"
Duuuh! Akishajua mkuyenge umesoma 4G utakuta anakuvutia chumbani mkacheze kitandani aseee! Mseee ukifika tuu kitandani hujakaa vizuriiii!, Mara mtoto kashakufungua zipu fasta kashakamata kipaza anaanza kutuma salamu, utaskia "nataka nikunyonye mpaka ukojoe!"
Aseee kuna wanawake wanajua kupiga mbanga mbaya kabisa maseeee.
Jux anajitahidi kujipodoa kumfikia...Aseeee huyu Dada anavitako vizuri sanaView attachment 1150650