Wanawake Shtukeni

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
13,077
17,213
Ikifika Jumamosi atakubembeleza kweli,"Babe
Nimekumiss Njoo Home". Ukienda Utajikuta
umempikia Utajifanya Wife Material utamfulia
viboxer vyake vya mpira vilivyopauka
rangi,Utajiangalizisha Muvi mwisho wa Siku
ANAKUPANDA FRESHII.., Ukiondoka hata kujibu meseji zako ni mtihani na Hakutafuti tenaaa mpaka
Jumamosi tena ndo unaona Vimeseji wa Mahaba
Feki vinaanza Halafu Umemsevu HUBBY...Hilo sio jina
sahihi...Si Anaonekana mara 1 kwa wiki??.. Msevu
WEEKEND!!
 
Attention Seeker.
Wanaoenda ni hao wanawake tena kwa utashi wao kabisa na sio wewe.
Acha kuwafundisha watu wazima unachotaka wao wafanye. Wanapenda hivyo na wanafurahia.
 
Attention Seeker.
Wanaoenda ni hao wanawake tena kwa utashi wao kabisa na sio wewe.
Acha kuwafundisha watu wazima unachotaka wao wafanye. Wanapenda hivyo na wanafurahia.
Au sio?
 
Ikifika Jumamosi atakubembeleza kweli,"Babe
Nimekumiss Njoo Home". Ukienda Utajikuta
umempikia Utajifanya Wife Material utamfulia
viboxer vyake vya mpira vilivyopauka
rangi,Utajiangalizisha Muvi mwisho wa Siku
ANAKUPANDA FRESHII.., Ukiondoka hata kujibu meseji zako ni mtihani na Hakutafuti tenaaa mpaka
Jumamosi tena ndo unaona Vimeseji wa Mahaba
Feki vinaanza Halafu Umemsevu HUBBY...Hilo sio jina
sahihi...Si Anaonekana mara 1 kwa wiki??.. Msevu
WEEKEND!!
hahhhaa
 
Back
Top Bottom