Wanawake njoeni hapa mje kutoa ushuhuda

Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,691
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,691 2,000
Hivi inakuwaje ukiwa unamtongoza Demu na akiona upo serious sana anaanza kuringa Mara hajibu sms Mara hapokei Simu lakini ukiamua kumpotezea anaanza kujirudi kwa heshima tena na 18 anaachia!
Mbona nyie viumbe hamueleweki
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
1,735
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
1,735 2,000
Nini maana ya ushuhuda?

Nadhani ushuhuda wanapaswa kutoa wanaume wanao fanyiwa ivo
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
1,735
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
1,735 2,000
Kama jinsia yako haieleweki pita kushoto
Wewe unauza simu na hujui lugha vizuri, tena simu zenyewe used sasa hapo wanawake wata shuhudia nini? Hujui kutofautisha kati ya kushuhudia na kukiri?

Ngoja nikufundishe kidogo maana kiswahili ni lugha yetu
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
5,706
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
5,706 2,000
Anaweza kukusumbua mwanzo,ila akiingia kwenye uhusiano utatamani umuache kwa sababu anakaba kona zote
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,078
Points
2,000
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,078 2,000
Mwanamke kuringa babu weweee👌👌👌
 

Forum statistics

Threads 1,306,747
Members 502,214
Posts 31,589,552
Top