prof.mutunga
JF-Expert Member
- Apr 10, 2013
- 341
- 60
sasa mkeo amekuwa wanawake wote mkuuu
au anapokea mwanamke anasema piga badae yupo bafuni...na maisha yanaendelea..huulizi hununinashangaa.........wengine tunapiga simu inakatwa kwanza......tunapigiwa baadae.....na hatuambiwi sababu na hatuulizi.........
au anapokea mwanamke anasema piga badae yupo bafuni...na maisha yanaendelea..huulizi hununi
nashangaa.........wengine tunapiga simu inakatwa kwanza......tunapigiwa baadae.....na hatuambiwi sababu na hatuulizi.........
Possibility ni kwamba huko aliko anafanya yale anayahisi wewe hapo unafanya..!!!Kwa usema kweli my wife amesafiri, tokea aondoke kila mda akipiga simu mara oh uko na mwanamke?mara aseme nisogelee tv kama ni usiku,akipiga simu labda imeishiwa moto hapo ugomvi sasa leo kapiga kupokea nikamjibu sivyo akasema uko na dem? Nkasema yes
Kwa usema kweli my
wife amesafiri, tokea aondoke kila mda akipiga simu mara oh uko na
mwanamke?mara aseme nisogelee tv kama ni usiku,akipiga simu labda
imeishiwa moto hapo ugomvi sasa leo kapiga kupokea nikamjibu sivyo
akasema uko na dem? Nkasema yes
Kwa usema kweli my wife amesafiri, tokea aondoke kila mda akipiga simu mara oh uko na mwanamke?mara aseme nisogelee tv kama ni usiku,akipiga simu labda imeishiwa moto hapo ugomvi sasa leo kapiga kupokea nikamjibu sivyo akasema uko na dem? Nkasema yes
au anapokea mwanamke anasema piga badae yupo bafuni...na maisha yanaendelea..huulizi hununi