Wanawake mkitaka kuolewa jiongezeni kwenye game

Wanawake mkitaka kuolewa jiongezeni kwenye game

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Posts
2,109
Reaction score
1,707
Nimejikuta nimebadili mawazo ghafula.

Nilikuwa na binti ambaye tulikubaliana kuoana, sasa nimejikuta nimechange gia hivi karibuni kutokana na kukutana na demu mwenye kujiongeza wakati wa game. Alichofanya binti wa watu sijawahi kukutana nacho kwenye ulimwengu wa maapenzi. Demu ananyonya tigo balahaa. Usiombe mwanamke akunyonye huko mwanaume unaweza achana na mpenzi wako hivihivi bila kutarajia.

Wanawake jiongezeni usione wenzako wananunuliwa magari, wanajengewa nyumba ya kifahari, halafu wewe hata baiskeli tu hununuliwi . Ujue huna kitu cha ziada ambacho mwanaume anakipata toka kwako.

Mwanaume yeyote akinyonywa huko kunako tigo na hakika hawezi kukuacha hivihivi. Anza sasa uone mafanikio
 
Nimejikuta nimebadili mawazo ghafula. Nilikuwa na binti ambaye tulikubaliana kuoana, sasa nimejikuta nimechange gia hivi karibuni kutokana na kukutana demu mwenye kujiongeza wakati wa game. Alichofanya binti wa watu sijawahi kukutana nacho kwenye ulimwengu wa maapenzi. Demu ananyonya tigo balahaa. Usiombe mwanamke akunyonye huko mwanaume unaweza achana na mpenzi wako hivihivi bila kutarajia.
Wanawake jiongezeni usione wenzako wananunuliwa magari, wanajengewa nyumba ya kifahari, halafu wewe hata baiskeli tu hununuliwi . Ujue huna kitu cha ziada ambacho mwanaume anakipata toka kwako.
Mwanaume yeyote akinyonywa huko kunako tigo na hakika hawezi kukuacha hivihivi. Anza sasa uone mafanikio
Nimejikuta nacheka ingawa ni mambo ya kusikitisha. Yaani unatoa ushauri wanaume tuanze kunyonywa tigo! Are you serious?

Wewe endelea na starehe zako lakini kumbuka si kila starehe ni ya kuendekeza, nyingine usiposhtuka mapema utajikuta shimoni.
 
Nimejikuta nimebadili mawazo ghafula. Nilikuwa na binti ambaye tulikubaliana kuoana, sasa nimejikuta nimechange gia hivi karibuni kutokana na kukutana demu mwenye kujiongeza wakati wa game. Alichofanya binti wa watu sijawahi kukutana nacho kwenye ulimwengu wa maapenzi. Demu ananyonya tigo balahaa. Usiombe mwanamke akunyonye huko mwanaume unaweza achana na mpenzi wako hivihivi bila kutarajia.
Wanawake jiongezeni usione wenzako wananunuliwa magari, wanajengewa nyumba ya kifahari, halafu wewe hata baiskeli tu hununuliwi . Ujue huna kitu cha ziada ambacho mwanaume anakipata toka kwako.
Mwanaume yeyote akinyonywa huko kunako tigo na hakika hawezi kukuacha hivihivi. Anza sasa uone mafanikio
Mzee unaanzaje kunyonywa hukoo???? Una hatar sana
 
Back
Top Bottom