wanawake ma mipuyango siku ya harusi

wanawake ma mipuyango siku ya harusi

kijanamtanashati

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2014
Posts
523
Reaction score
916
Wanawake mnapuyanga sana siku ya harusi, sijui usoni mnapakaga manini mnaonekana hovyo hovyo km mmepakwa chokaa, sijui mnapakaga rangi za nyumba hata hamueleweki. bibi harusi kasura kanakuwa kama kinyani sababu ya mirangi mnayorundika usoni. jirekebisheni bhana!! afu hata mavazi yenu sujui wenyewe ndo mnaita mashela hampendezagi,sijui nani anawavisha,usoni mmerundika marangi, aaaarrrggh gauni nalo marangi hayaeleweki, namna gani pale mpuyango!!
CIMG7969.JPG
images.jpg
p1361429856-3.jpg
6.jpg
6.....JPG


ona wezenu hapa chini wapo simpo lakini wamependeza, hawajapaka marangirangi usoni,gauni rangi inaeleweka, au ndo tuamini kale kamsemo kenu "na uzuri unachangia"
13652150_285669431789216_2074894143_n.jpg

b10.JPG
1451384197_carmen.jpg
13714231_1739252766292346_133469447_n(1).jpg
flaviana-matata-wedding-miss-tanzania-01.jpg
 
Hao wengine hapo chini ni wanaume??? Maana juu umeongelea wanawake in general
 
Haahaha Sauda mwilima huwa ananiacha hoi haaaha make up artist wake huwa n majanga,mavazi yake huww kichekesho hahahahah halafu sijui huwa haaambiwi na marafik zake.ona hapo hahahaaha
 
picha ya mwisho mbona kama demu wangu...inamaana!, haki subili
 
Bora umesema wewe maana mi huwa nahisi ninamatatizo ya macho kumbe tuko wengi tunaokereka
 
Kweli wanakera wanakuwa kama vinyago bwana hata kumuangalia Mara mbili unaogopa
 
mmmmh mm napenda urembo ila sio hizo rangi, kwanza napenda kukisiii sana sasa nawaza mtu ataeeza kukisi na mirangi hiyo? mtu ksma mzuri ɓasi ni mzuri tu. tubadilikee.

wewe fanya scrab ya chunvi, tinda nyusi, paka poda, paka lishiner uone.
 
Back
Top Bottom