Wanawake: Kunawa sio kujisafisha

Hahaha...naona umeamua kutoa darasa la bure kwa dada zetu,tegemea kupata madongo ya kutosha kutoka kwao
 
unatumia hivyo viungo kutengeneza pilau ama......mpeleke hosp akapate tiba atakuwa anagonjeka huyo
 
Kusema kweli kuna mamanzi wengine balaa,sijui ni ile tabia ya kuchanganya matundu[emoji87]
Chaja ya kobe[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…