Ko unakula makombo tuliokula wenziiooooKila ninae mtongoza huniambia we mkaka tafuta tu hela ukanile bure gharama juu yangu
Je kuna mwanaume aliekutana na maneno kama haya kutoka kwa wanawake wa kizazi hiki?
hapana mkuu natumiaga redbullUna nyota ya UKIMWI bwashee View attachment 3619975
Red bull kinywaji?hapana mkuu natumiaga redbull
Muwe mnawafumua tu si wanataka wenyewee!!
Umeanza kuota ndoto mapema sana.Kila ninae mtongoza huniambia we mkaka tafuta tu hela ya room ukanile bure gharama juu yangu
Je kuna mwanaume aliekutana na maneno kama haya kutoka kwa wanawake wa kizazi hiki?
maana sio kawaida juzi kunadada nimemtumia hela kaniuliza kipenzi umenitumia hela, wewe mwenyewe utatumia nini akaniludishia muamala nikaamua nimnunulie maua ndio akapokea
ChaiKila ninae mtongoza huniambia we mkaka tafuta tu hela ya room ukanile bure gharama juu yangu
Je kuna mwanaume aliekutana na maneno kama haya kutoka kwa wanawake wa kizazi hiki?
maana sio kawaida juzi kunadada nimemtumia hela kaniuliza kipenzi umenitumia hela, wewe mwenyewe utatumia nini akaniludishia muamala nikaamua nimnunulie maua ndio akapokea
Hapana...Muwe mnawafumua tu si wanataka wenyewee!!
BTW naweye wanakuombaga hela?????
Huruma gani? Hata kama ng'ombe amekonda wanakamua hadi kutoa damu.Kila ninae mtongoza huniambia we mkaka tafuta tu hela ya room ukanile bure gharama juu yangu
Je kuna mwanaume aliekutana na maneno kama haya kutoka kwa wanawake wa kizazi hiki?
maana sio kawaida juzi kunadada nimemtumia hela kaniuliza kipenzi umenitumia hela, wewe mwenyewe utatumia nini akaniludishia muamala nikaamua nimnunulie maua ndio akapokea