WANAUME WANAO OA AU WANAOPENDA KUOA WANAWAKE WA KIJIJINI NDO WAHARIBIFU WAKUBWA

Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,662
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,662 2,000
Wanawake wengi tu wanapigwa sana na waume zao, only that its not easy to open up.
Kama Ni Hawa wajanja wa mjini unakuta wana pigwa kwasababu za msingi kabisaaa..... Lkn hiki kitoto noooo kinanyanyasika bure
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
3,105
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
3,105 2,000
Nimekusamehe Mama Kiduku wala usihofu kipenzi
Noooo sijajumuisha wanaume wote..... Na Kama nimefanya ivyo wanaume msio na tabia hi naomba mnisamehe
 

Forum statistics

Threads 1,325,705
Members 509,265
Posts 32,200,113
Top