Wanaume Wabishi ndio tumebaki hewani

Achana nae uyo anatafuta mashoga wenzake
 
Hahahaha Kuna fundi simu huku leo ana foleni wabongo wanampelekea simu zimeharibika mtandaoni hawaingii awatengenezee
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

Mungu mbariki Tundu Lisu
 
Tukampigie kura chuma JPM! Tunataka Tz iwe Kama ulaya si ndio eeh! Hima tuchague maende5 na amani! Magu ndio mpango mzima!
Nilinajaza tu vyoo vya ikulu hamna anachofanya cha maana.

Lifeee
 
Tukampigie kura chuma JPM! Tunataka Tz iwe Kama ulaya si ndio eeh! Hima tuchague maende5 na amani! Magu ndio mpango mzima!
shenzzz type unautapia mlo wa akili si bure
 
shenzzz type unautapia mlo wa akili si bure
😂😂😂😂! Hilo linaitwa jiwe la kutupia gizani ukisikia kelele Kama hizo ulizotoa unajua limempata za pua😂😂😂😂! Pole Sana njoo hospitali utibiwe, au Basi ubadirishwe jinsia kabisa ili uwe unafanyiwa kujali! Maana hakuna kujali anayeweza mpigia kura shoga!
JPM ndio mpango mzima!
 
Hahahah kweli aisee
 
Kapige kura ili msiseme tulifanya makosa tena 2020, tutaonekana wote MATAGA
 
Serikali ya ccm inazima lini vingamuzi ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…