Wanaume wa Tanzania wameisha.

Wanaume wa Tanzania wameisha.

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,786
Reaction score
3,067
Nimekua nikipita pita sana mitandao ya kijamii kama badoo, instagram na mitandao mingine mahususi kwa lengo la kutafuta marafiki na wachumba nilichokiona huko Mungu atusamehe sisi wanaume maana tumeharibika mno.

Yani kila mwanaume anaetafuta rafiki anatafutwa mwanaume mwenzie wa kumgeuza au kugeuzana.
Inasikitisha sana ndugu zangu.

Watu unakutana nao huko lakini chini ya kapeti ni ahera.
Unapishana na watu walioyaa kiheshima na wanaongea vizuri tuu nawengine wanaponda mashoga kumbe wao ndio mashoga.

Asilimia 97% ni wanaume wanawake hamna kabisa ukibahatisha mwanamke huyo anashida kweli au ni malaya.


Wanaume wenzangu acheni huo uchafu.
 
sasa hizo pita pita na unajuwa watanzania wengi ni vichaa huoni hilo rinda unaliweka kwenye hatari
 
Wachumba unaotafuta mpaka sasa ivi wamefika wangapi?

Alafu be careful mkuu siku izi ushoga unaambukizwa kwa njia ya hewa tu (harufu). . .siku ukifanikiwa kukaa nae karibu ziba pua then potea hilo eneo
 
Mi Kuna mmoja kaning'ang'ania ad sio poa yani..

Nilimuuliza km atapenda kurejea kwny ulijali akasema poa,atashukuru Sana km tamsaidia kweli.

Nikamwelekeza napoish ILA nkamwambia ukfka tunaenda gym kwanza kuweka viungo sawa,cha ajabu et atak,et ye mazoez ya gym awez.Nkamuulza unataka ukja tufanyaje sasa,Alichojbu nkaona uyu ***** ashakuwa addict,kilichobaki n kumuombea tu
 
Vijana wa Siku hizi mambo ya kujaribu jaribu kila kitu inawamaliza!
Itafikia hatua kuwinda T.ako la Mwanaume Mwenzako ni kazi rahisi kuliko kufukuzia Kidude cha Mabinti!
 
Mkuu ni shida kweli yani media za kimarekani na uarabuni zimewaharibu vibaya sana. Siku hizi hao wanajiita mahendsome cheni kibao ndio hao hao wanaopigwa back!

Kuna mmoja alikua anataka kubembelezwa sasa akaambiwa mwanaume utabembelezwaje ndo akaanza kumwaga maneo yani hata mwanamke haoni ndani, huyo shoga akasema we kama umeachwa na demu wako huko ukaona uje kumalizia maumivu kwetu pole sana.

Duu mtu mzima baada ya kusoma hapo nikafunga mtandao fasta nkaenda kuwasalimia wanangu
 
Siku hizi wanaume wamelega mno yani hata kwenye kuwaokoa watu hawajitokezi maana wanajua watapigwa
 
'Wanaume wa Tanzania wameisha' Kauli ya kipuuzi sana hii, umeenda kwenye mtandao kama huo kwa hiyari yako kutafuta ulichodhamiria, umekutana na uliyoyakuta kisha unahusisha wanaume wote?
 
nahic ww pia mmoja wao...ila ni kwel ckatai wapo kwani dunia imeisha mfn kuna mtandao unaitwa peperonity huu mtandao ndo umebeba wasagaji na wameganjwi.mi kama marambili nimefatwa na shoga tonane nikamtukana kweli..pia magroup ya whatsap usiseme nw shetan ndo anaongoza dunia hv tuwe makin....wanawake wanapenda sana kuliwa tigo yaan utashangaa demu walko zaman hakupenda huo mchezo ila akipata mashostito wanamshauri upumbav.
 
Vijana wa Siku hizi mambo ya kujaribu jaribu kila kitu inawamaliza!
Itafikia hatua kuwinda T.ako la Mwanaume Mwenzako ni kazi rahisi kuliko kufukuzia Kidude cha Mabinti!
Duuh
 
Back
Top Bottom