Wanaume wa JF mna shida gani?

Ulitaka watu wachangie kama ww unavyotaka? Kila mtu ana mtzamo wake tofauti , ukiwa kwenye mitandao ya kijamii unatakiwa ulegeze ubongo wako.
 
Basi Wakamwendea Philip Mtu Wa Betisaida Galilaya
Wakamwomba Wakisema Tunataka Kumuona Yesu
 
Binti wa zamani Nimeanza kukuelewa aisee we need to man up.... And am gonna do it not just to get you but for me as a future father figure
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…