Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!


duuh aiseee..
 

Mweeeh naota ama?
 
Last edited by a moderator:
Afu wewe........ UsiniCC kwenye ufirauni. Mi nshaokoka.

Kumbe ubazazi hauji hivihivi hata Madame B shahidi mumeshirikiana kutikisa mbingu kweli sikuwezi munamfumbisha macho mungu wewe na Madame B sasahivi mnatafuta watoto kama raha mumemaliza………hongereni
 
Last edited by a moderator:
mimi ninamashaka na uwezo wako,inawezekana wakati unafanya utafiti wako hukuwa umefanya mazoezi yakutosha kukidhi mahitaji ya mwanaume hususani kijana unapokuwa kitandani,inawezekana ulilala mithili ya kipande cha mgomba wa ndizi unasubiri amalize uandike ripoti yako.ili mwanaume akupe penzi stahiki inakubidi wewe mwanadada uwe mbunifu uliyejaa usanii wa mahaba.unatusifia sisi wazee kwasababu hata usipojishughulisha tunaweza kusisimka kwa kugusana tu na maungo yako.rudi kambini ukajifunze mahaba acha utoto wa mahaba!
 
madame b nimekukubali!hebu funguka! unapatikana wapi tukamilishe utafiti?
 
Madame b sina la kukujibu ,kwa maana unawaponza tu wenzio. Wewe nani mwenye ubavu akufumue nyuzi umenifanya nicheke kweli usiku mwema mamii.
 

Wababa 3, vijana 3= 6

huwez kuckia coz MAKU Imekuwa SUGU!
 
Thread kama hizi za utumbo utumbo huwa zinakuwa na comments nyingi sana.


=====================================
Ukipata Ujumbe wa chuki matusi futa delete kabisa
=====================================
 
Nadhani kuna ka ukweli, maana hata ukiwaangalia tu hawa vijana wanapotembea utaona kuna walakini. Legelege, macho yamevimbavimba utafikiri hawalali usiku, suruali zinalegea mpaka ma------ni hata hawawezi kupandisha, ubishoobishoo na usharobaro kibao, nk.
Nyie vijana badilikeni mnatuangusha, mpaka vibinti vinaanza kukimbia kuja kwetu sasa.
 
Zahra tutake radhi.

Wewe umekutana na wachovu 3 basi umeshaamua kutuweka wote katika kundi hilo. Three rascals can't put all of us in a class with a bad name. Kuna watu wanasimamia utaomba poo.

Tafadhali binti futa kauli.
Aombe radhi au bidii iongezeke?hapa Zahra hajamtaja mtu, ametoa taarifa ya utafiti wake.mimi ninachomshauri angalau aongeze sample size ifikie vijana 10 na wababa 10 ndiyo atuletee tena report.tumpe mwezi mmoja atakuja na majibu tena.ila sijui this time atakuja na vumbi kiasi gani.
 
Dada naomba uni PM ili nikupe show ya Dar To Kinshasa, na sio show ulizozoea kukutana nazo za Dar Mpaka Moro.
dharau huwa sipendi dada yangu!
kwa hizo dharau zako Umenivuruga sana dada yangu!
chapa kazi kijana.taarifa hii inajibiwa kwa vitendo sio kwa maneno
 
nyie wanawake mbona mmejaa maji sana ckuhz, hlo we hulioni? Ktanda knalowa kama mtu kamwagia maji ya kisima.
 
Huo huo mtarimbo wa wasiojua unatumikaje!!!!!!!!!!

maandalizi F......style anayotaka ni moja ya niangusage mwanzo mwisho.......

ye anachowaza leo nimepiga mabao 7 na akifika kwa washikaji zake anajisifia eti amefunga magoli 7......
Usiwapage hao bhanaaaa si majanga tu hayo kuachwa unang'ata ulimi mi nilijua wewe mjanjaaaaa
 
Tutake radhi mimi ndivyo nilivyo kweli au macho
Ya uzee nimesoma ndichosicho?
wewe si umeshapita 35 baba tunawananga hawa vijeba urojo kazi kula supu ya pweza nakukimbia na bodaboda haraka kabla mashine haijapoa
 
Tatizo na nyie wadada madoido hamjui mtu unalala kama gogo ukishikwa basi shikamanaaa.ukishatenga chakula basi mguu huko na huko hata hutingishiki kwa nini kijana asiwaze mpira wa arsenal na sunderland?
 
Ndio maana sisi Wasukuma chips yai kwetu tunakula kama matunda tu...

dats true uyo shost kejel yake c poa........naomba aniongeze kwenye sample yake thn atakuja kureport tena hapahapa. am 24 bby welcome hm
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…