Wanaume tuzingatie haya


GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Dear Brothers,

Kama wanawake wanakusumbua kwenye mauhusiano ni muda muafaka wa kujitenga na kujitathmini juu ya wanawake na ni muda wa kuwekeza kwenye mianya ya kutafuta pesa,hii ndio post bora ya vijana wote ambao hamjapata wenza wa kuishi nao.

Ni bora kuingia kwenye ndoa ukiwa na umri mkubwa na kuwa na ndoa takatifu yenye maelewano mazuri na furaha kuliko kuwahi kuingia kwenye ndoa na kutengeneza talaka ukiwa na umri mdogo sababu kila jambo na wakati wake.

Tumia nguvu nyingi kuutunza ujana wako kwa kuwa na afya ya mwili na kiakili pamoja kuwa na nguvu zifuatazo,nguvu na afya ya kiroho,nguvu na afya ya pesa na nguvu na afya ya kimwili,mwanaume bora halazimishi mauhusiano bali hutengeneza mauhusiano bora na thabiti.

Tengeneza future nzuri na yenye tija ili uwe na stamina ya kusimamia mauhusiano na familia na tuache kuwalalamikia wanawake kuwa wanapenda pesa na hawana mapenzi ya dhati,tafuta pesa kwanza na ujijenge ndipo utengeneze mauhusiano mazuri na yenye tija.

Achana na wanawake kama hauna pesa jiandae kuwa mume bora na baba bora kwa kuwa na uwezo wa kipesa, kiakili na kiroho sababu kwenye pesa ndio kuna hazina ya furaha,amani na heshima ya ndoa. Single is not a status. It is a word that best describes a person who is strong enough to live and enjoy life without depending on others.
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,545
Likes
1,225
Points
280
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,545 1,225 280
Dear Brothers,

Kama wanawake wanakusumbua kwenye mauhusiano ni muda muafaka wa kujitenga na kujitathmini juu ya wanawake na ni muda wa kuwekeza kwenye mianya ya kutafuta pesa,hii ndio post bora ya vijana wote ambao hamjapata wenza wa kuishi nao.

Ni bora kuingia kwenye ndoa ukiwa na umri mkubwa na kuwa na ndoa takatifu yenye maelewano mazuri na furaha kuliko kuwahi kuingia kwenye ndoa na kutengeneza talaka ukiwa na umri mdogo sababu kila jambo na wakati wake.

Tumia nguvu nyingi kuutunza ujana wako kwa kuwa na afya ya mwili na kiakili pamoja kuwa na nguvu zifuatazo,nguvu na afya ya kiroho,nguvu na afya ya pesa na nguvu na afya ya kimwili,mwanaume bora halazimishi mauhusiano bali hutengeneza mauhusiano bora na thabiti.

Tengeneza future nzuri na yenye tija ili uwe na stamina ya kusimamia mauhusiano na familia na tuache kuwalalamikia wanawake kuwa wanapenda pesa na hawana mapenzi ya dhati,tafuta pesa kwanza na ujijenge ndipo utengeneze mauhusiano mazuri na yenye tija.

Achana na wanawake kama hauna pesa jiandae kuwa mume bora na baba bora kwa kuwa na uwezo wa kipesa, kiakili na kiroho sababu kwenye pesa ndio kuna hazina ya furaha,amani na heshima ya ndoa. Single is not a status. It is a word that best describes a person who is strong enough to live and enjoy life without depending on others.
Ushauri mzuri sana na wenye afya. Umenena vema...... !!!
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,030
Likes
2,489
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,030 2,489 280
ni ukweli uhusiano wa kukuweka busy ujanani hautakiwi. ila pia ili akili i function vizuri it is recommended uwe unagegeda japo kidogo ili u release stress.
 
Ummesh

Ummesh

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
2,032
Likes
1,087
Points
280
Ummesh

Ummesh

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
2,032 1,087 280
Ok! imekaa vizuri.
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,073
Likes
1,114
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,073 1,114 280
Asante kwa ushauzi mkuu, mwenye sikio na asikie
 
Dragonfire

Dragonfire

Senior Member
Joined
May 5, 2015
Messages
158
Likes
56
Points
45
Dragonfire

Dragonfire

Senior Member
Joined May 5, 2015
158 56 45
Umenena sana kaka, tatizo lipo kwa hawa madada zetu, ukiwa unaanza mahusiano, anakuambia HATA CHINI nitalala, na kama ukipata bahati ya kusikilizwa na kweli akaanza life hata kwa kulala kitandani na boy wake, itafikia kipindi atachoka na kuanza kuwa na tabia nyingine kama kununa, kuzira na mengine mengi, kisa havai, hasuki na mwisho wa siku boy anapata stress

Lile LA kuolewa keshamaliza, sasa unataka life standard ambalo jamaa anapigana ili aweze kufika ile lever, inafikia kipindi jamaa anaweza Fanya kazi hata usiku ili kupata kipato, lakini akirudi home anamkuta mwenzie kanuna, kisa kachelewa kurudi katoka kwa mademu wengine, hii ni michache sana

Kwa life hili kama huna kipato cha uhakika ni bora kutulia, panga mambo yako kwa utulivu mkubwa, uwe huru, mwisho utatoka tu, Ndoa si lazima, ni jambo LA heli na kutunza heshima kitaa. Kama unapata stress kwa ajili ya love, just quit and be free
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,139
Likes
47,732
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,139 47,732 280
Yatosha
 
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
2,677
Likes
2,531
Points
280
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
2,677 2,531 280
Ahsante sana Mkuu kwa ushauri mzuri sana,
 
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
958
Likes
570
Points
180
Age
27
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
958 570 180
Umri wa kuoa ni upi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,657
Members 475,218
Posts 29,265,747