comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,545
- 17,596
mimi ndimi comrade, ndani ya usiku mneneee!
thread hii inakujia kwa udhamini mkubwa wa galaxy s8+,.
eebanaaee! wanaume tunapitiaga kipindi kigumu sanaaaa, unaweza ukakiita KIPINDI CHA MPITO!
unakuta haupo kwenye mahusiano,videmu vya pembeni tuu vya kupunguzia hamu hamnaaa!, yani ni full nyegeee aseee!, na ndio ukute sasa haupo town upo sehem ambapo hata K za kununua hamna!!, hapo ndipo utakapo mkumbuka TX Moshi William alipoimba "wanaume tumeumbwa matesooo!, MATESO KUHANGAIKAAAA!"
aseee! hapo ni puli na wewe, wewe na puli, ni kumaliza vipande vya sabuni tuuuu!
inafikia wakati mpaka ukiona kipande cha sabuni kilicholoana mkuyenge unasimamaa..
yani hata ukiona demu m'baya unamuona mkaliiii, kwasababu ya hamuu,. jaman wanaume sometime tunapitiaga kipindi kigumuu!!
aaaaggh! nyege mdudu mkumbafuuu kabisaaaa!
KING OF THE JUNGLE!!
thread hii inakujia kwa udhamini mkubwa wa galaxy s8+,.
eebanaaee! wanaume tunapitiaga kipindi kigumu sanaaaa, unaweza ukakiita KIPINDI CHA MPITO!
unakuta haupo kwenye mahusiano,videmu vya pembeni tuu vya kupunguzia hamu hamnaaa!, yani ni full nyegeee aseee!, na ndio ukute sasa haupo town upo sehem ambapo hata K za kununua hamna!!, hapo ndipo utakapo mkumbuka TX Moshi William alipoimba "wanaume tumeumbwa matesooo!, MATESO KUHANGAIKAAAA!"
aseee! hapo ni puli na wewe, wewe na puli, ni kumaliza vipande vya sabuni tuuuu!
inafikia wakati mpaka ukiona kipande cha sabuni kilicholoana mkuyenge unasimamaa..
yani hata ukiona demu m'baya unamuona mkaliiii, kwasababu ya hamuu,. jaman wanaume sometime tunapitiaga kipindi kigumuu!!
aaaaggh! nyege mdudu mkumbafuuu kabisaaaa!
KING OF THE JUNGLE!!