Lamomy JF-Expert Member Joined Sep 4, 2023 Posts 43,532 Reaction score 104,542 Jan 30, 2024 #41 Mdigokhan said: Hata ingekuwa wewe usingelala 😂 Mwanaume gani anasema KUMBE NI TAMU Yani Kama kapewa Leo wakati katika Ndoa wapo miaka kadhaa… Click to expand... Inawezekana style ya siku hiyo ilikuwa mpya 😂
Mdigokhan said: Hata ingekuwa wewe usingelala 😂 Mwanaume gani anasema KUMBE NI TAMU Yani Kama kapewa Leo wakati katika Ndoa wapo miaka kadhaa… Click to expand... Inawezekana style ya siku hiyo ilikuwa mpya 😂
heartbeats JF-Expert Member Joined Feb 10, 2014 Posts 8,046 Reaction score 13,388 Jan 30, 2024 #42 Mwanaume anatakiwa ajifungie ndani na konyagi alie peke ake akitoka akaoge aendelee na mambo mengine
Dr am 4 real PhD JF-Expert Member Joined Jun 30, 2016 Posts 20,919 Reaction score 43,735 Jan 30, 2024 #43 Mdigokhan said: Sasa Mama samia kafanyaje mkuu 😂😂 Click to expand... Mkuu izo ni vumbuzi za vijana kwenye kuchakata mbususu wanazipa style mpya majinaa
Mdigokhan said: Sasa Mama samia kafanyaje mkuu 😂😂 Click to expand... Mkuu izo ni vumbuzi za vijana kwenye kuchakata mbususu wanazipa style mpya majinaa
fundi bishoo JF-Expert Member Joined Jun 26, 2018 Posts 14,498 Reaction score 27,813 Jan 30, 2024 #44 acha tulie tu mkuu😭