Wanaume single na wanawake single tukutane hapa

Vizuri kama ni kweli mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heheheheheheheeee😉😉😉😉
Njoo basi pm msianze kulalamika Mara waoaji hawapo Mimi nimekuja mahari nalipa nakuchukua ili mradi uwe unajiheshimu ila usiwe unakunywa pombe Mimi sinywi zaidi ya juice karibu
 
wakuu mimi nipo single kwa sababu am OVERQUALIFIED!!! Yani kuanzia muonekano mpaka material things...!! caring, good lover, always listening.. yani mpaka nikimtongoza mwanamke anajistukia kama haamini amini wengine hadi wananikataa kwa sababu zao zile za "Good looking man is not for one woman alone"!! Ndio maana siku hizi mimi nawahonga napiga mzigo natembea mbele.. yaahh sasa ulitegemea mimi nifanyaje..!! No offense.
 
Njoo basi pm msianze kulalamika Mara waoaji hawapo Mimi nimekuja mahari nalipa nakuchukua ili mradi uwe unajiheshimu ila usiwe unakunywa pombe Mimi sinywi zaidi ya juice karibu
Heheheheeeee njoo nile hiyo mahari yako kwanza
 

Mh!
 
Sema hautazini nae, maana tendo la ndoa hufanywa na waliooana.

The Great Gatsby
 
Hongera
 
Watu waliosingle wanaishi kwa amani sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…