Wanaume Mungu anatuona katika hili

Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Hahaha kutoa utotoa ila lazima utume salamu (unyonye dudu) kwandugu zako wote mpaka mashine ilale
 
Kama alivyosema jamaa hapo juu, ni kweli wewe una dhambi sana. Yaani umepewa ili mpeane ila wewe kwa ukatili wako unapanga kumnyima mwenzio makusudi, why....dushe likipasuka je?
Ipasuke tuu. Ila hataonja
 
hahaa,nimecheka sanaa, ngoja ntaanza kuiapply hiyo, maana nilikua nawahurumia nikidhani wanaumia kumbe waongo, sasa acha zivunjike tuuu😀😀
Hawa viumbe sio wa kuonewa huruma.
Ukitaka uweze kuwa na roho mbaya anza hivi..chukua chupi chana au iliyotoboka vaa.
Kivyovyote hata akikubembelezaje ukikumbuk chupi uliyovaa lazima ukatae tuu.
Fanya hivyo Mara mbili tatu.. Utazoea [emoji23][emoji23][emoji23]
 
hahaaaa, wee mcute umenishinda tabia kabisaa
 
Tecnic ya watoto wadogo hii.Watuwazima tuna namna zetu sio hii ya kutafuta huruma.
 
Hebu ...tuone ( halafu naipiga Kofi)
Pambana na hali yako.
Hahaha utakuwa umenitesaje ? All in all ni makubaliano inawezekana mhusika aliyeombwa na yeye alikuwa na hamu ndo maana akaachia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…