Dah, hujawahi sikia ile "yani wewe sijui una nini, mi huwa ni mtata ila sijui imekuwaje kwako wewe?" Naimani una ufahamu na hii kauli! The Art of talking tu wala sio lazma nikuoe!Labda kama umenioa.
Sawa mkuuDah, hujawahi sikia ile "yani wewe sijui una nini, mi huwa ni mtata ila sijui imekuwaje kwako wewe?" Naimani una ufahamu na hii kauli! The Art of talking tu wala sio lazma nikuoe!
nakuaminia my wiiHahahahaha wiii Mimi ni team msimamo!!!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Kuna watu tunajua kubembeleza we acha tu! Kupapaswa tu vidole vilivyo vilaini unaanza kuchafua nguo zako za ndani mwenyewe!Jamani Mimi nikisema sitoi hata ulie hupati kitu.
Hawajambo wiii wangu mzuri.nakuaminia my wii
P na baba yake hawajambo?
Kwani wao hawatuibii kwa kuzuga anaumia na kujiliza?Unakuta umeingia na mrembo ndani bila kumpanga kama unataka penzi matokeo yake unamshikashika alafu askari kichwa anasimama..mtoto wa watu anakuambia hayupo tayari kusex.. unaanza kujifanya unaweka sura ya huruma huku unajifanya unaumia kutokana na mashine kusimama..tena mpaka machoz yanakulenga eti maumivu yamezidi dushe linauma..maskini madada kwakua hawajui anajikuta anakupa ili usiendelee kuumia..anajikuta analiwa wakati ni wizi mtupu,,😂😂😂
Hivyo unaweza kuwafanyia wavulana but kwa sisi wanaume huwezi N.B..kama unamsimano usikubali kuingia ghetto but ukiingia ghetto lazima uliweHuyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Trip trippin
mzima kabisa, am happy seeing your smile through this message!!Hawajambo wiii wangu mzuri.
Wewe mzima?
Hahahahaha muhimu wiiii!!! Na zile shoo za usiku pia.[emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]mzima kabisa, am happy seeing your smile through this message!!
naona baba P anafanya kazi yake vilivyo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
[emoji23] Acha kutoa siri za chamaUnakuta umeingia na mrembo ndani bila kumpanga kama unataka penzi matokeo yake unamshikashika alafu askari kichwa anasimama..mtoto wa watu anakuambia hayupo tayari kusex.. unaanza kujifanya unaweka sura ya huruma huku unajifanya unaumia kutokana na mashine kusimama..tena mpaka machoz yanakulenga eti maumivu yamezidi dushe linauma..maskini madada kwakua hawajui anajikuta anakupa ili usiendelee kuumia..anajikuta analiwa wakati ni wizi mtupu,,[emoji23][emoji23][emoji23]
Utatoa tu.[emoji23]Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Huyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.
Sitoi nakwambia sitoi kitu.Utatoa tu.[emoji23]
Huwa naelewa sana comment zako [emoji23][emoji23]# cute bHuyo mwanamke hana msimamo.
Mimi nikisema sitoi ni sitoi.
Acha isimame hadi ivunjike.