Wanaume mfanye mkeo kama Malaya

Huwajuwi wanawake wewe [emoji23][emoji23][emoji23]nishawahi[emoji23] kumuudhi akaanza kulia hafu mbabe nikamdandia alitulia weee bila ushirikiano na mie natwanga tu mwishoni alitoa ushirikiano na makasiriko yakaisha

Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
 
Yote hayo ili iweje, tafuta pesa ukilidhika ww inatosha
 
watoto wangu wakisikia mama yao analia ili iwaje kwani nyumba yangu milangoni zimewekwa frame tu labda nimpeleke gest

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
 
Na atakuwa malaya kweli. Hizi roho chafu huwa azibipiwi, ukizibipu ni lzm zikupigie.
Muhimu afate ajifunze misingi ya ndoa
 
Si umuroge tu!! mbona sisi tunawaroga bana???? mtu umempenda ahalafu anakuyeyusha mara hivi mara vile mpige limbwata Mahiti!! akae atulie akija kutahamaki ana watoto kumi sasa hapo pumzika wewe! achague aache hili kundi au aende nalo na akilazimisha kwenda

mwambie abebe zigo lake!! ....au mplelekee ghafla! wanao haoooo! jamaa muoaji anaona kundi la wazee wenye ndevu mezani!! tena unawaambia kuleni kila kitu kilicho mbele yenu!! akimpiga Mama yenu msikubali..... mumtie vitasa vya haja halafu rudini Nyumbani kwenu hapa any time! ila kula ni kule tu!!

msikubali mama yenu apigwe sawa jamani!!! halafu mumtangazie ufalme wa fedha huyo baba yenu wa kambo!! tena wa ivo unazaa nae toto dume la kwanza, kama umepiga mashine kabinti ka miaka 15 leo kazae!! mtoto akifika 15, Mama ana 30, huyo bado chuchu za moto,

ebu nambie aende kuolewa huyo na toto zee linaloongoza wadogo zake mindevu hihaa!! muoaji akiona vile lazima astuke tu!! ...atakimbia tu! saa wewe hapo michuzi wape hao madogo!...watumie kwa uhuru!
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…