assuredly4
JF-Expert Member
- Nov 7, 2011
- 1,216
- 220
we umejuaje kuwa hiyo aliyovua ilikuwa pete ya ndoa!
Ila visingizio vingine bana! Mtu anavaa saa la gharama na halivui......tena si ajabu upande mwingine ana pete kali tu ya madini, ila nayo haivui! Sasa ndo kusema hao vibaka wanafata pete za ndoa tu?? Aisee!!!
Kwanini sasa huwa hamzikatai hizo pete na kumwomba padri awaapishe kwa utashi wa kila mmoja wenu?
wale tunaofanya kazi ktk ajira rasmi yaani maofisini je wanawake wangapi ambao wameolewa wana pete zao lkn wanatembea na mabosi wao, wakiinamishwa katk vyoo na masofa katika ofisi za mabosi wao, je pete zao zimewasaidia nini? si bora watembee bila pete
...hii story imenitouch. Yamenikuta mie jana, nimeoa na nipo ndoani kama miaka kumi hivi. Na kama mjuavyo ndoa ina mabonde na milima. Jana nipo kwenye ndege nikachezea pete yangu, nikaitoa kidole cha pete nikaivalisha kwenye kile kidogo..ilipwaya lakini ilitosha. Nikaendelea kutafakari mahusiano yangu na mwenzangu, safari ikaendelea.
Nashuka chomboni, napita immigration..naangalia kidoleni pete siioni. Nafika home namkuta mwenzangu, nampa story haelewi...ananambia kuna mambo yako umefanya ukavua pete, ukaisahau. Eti na yeye ya kwake anataka kuweka kabatini! Mie sikuwa na nia mbaya ati...haya tuendelee
mmh nimeliona mwenzangu, ndo maana nikalileta hapa jukwaani nipate mawazo.