Wanasiasa na watu wa dini mbona sioni wakimjulia hali Mb.Mbatia?

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,580
2,000
Mheshimiwa Mbatia hali yake si nzuri yuko anasumbuliwa na maradhi lakini nimemwona Lowasa na Maalim tu ndio walioenda kumjulia hali, nilimwona Mh.Mbatia akiongea kwa machungu sana akitamani hata roho yake ichukuliwe, kwa kweli nilipatwa simanzi na nikaona anahitaji kufarijiwa na kuombewa, cha kushangaza washirika wake akina kafulila wamemkimbia na hakuna vingozi wa dini wanaokwenda kumjulia hali na kumwombea.
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,580
2,000
unataka mwana siasa gani mwingine aende?
nilitegemea spika waziri husika au washirika wake wa ukawa anagalau wamjulie hali, nilitegemea paroko wake angalau amjulie hali, ukiona alivyokuwa anaongea siku alivyotembelewa na mzee wetu lowasa utapata simanzi, yaani anatamani hata Mungu amchukue sasa hivi.
 

Mugabe Tz

Senior Member
Apr 6, 2016
177
250
Kwan Mh. Mbatia anaumwa nini wakuu, maana ni kitambo sijamsikia huyu Gwiji wa siasa za upinzani
 

Mugabe Tz

Senior Member
Apr 6, 2016
177
250
nilitegemea spika waziri husika au washirika wake wa ukawa anagalau wamjulie hali, nilitegemea paroko wake angalau amjulie hali, ukiona alivyokuwa anaongea siku alivyotembelewa na mzee wetu lowasa utapata simanzi, yaani anatamani hata Mungu amchukue sasa hivi.
Lakini huwezi jua pengine wameenda lakini hawakutaka kujionyesha kwa Public
 

minji

JF-Expert Member
Sep 2, 2016
2,210
2,000
Umeniacha hoi sehemu ya kwamba ulimuona akitaman hata roho yake ichukuliwe ,duuh mungu amponye arud katika hali yake
 

bridalmask

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
2,196
2,000
Mleta Thread ule ulemavu wa akili bado hujapona nadhani bado mapoda yanakutesa sana.
 

bhachu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
6,163
2,000
Mheshimiwa Mbatia hali yake si nzuri yuko anasumbuliwa na maradhi lakini nimemwona Lowasa na Maalim tu ndio walioenda kumjulia hali, nilimwona Mh.Mbatia akiongea kwa machungu sana akitamani hata roho yake ichukuliwe, kwa kweli nilipatwa simanzi na nikaona anahitaji kufarijiwa na kuombewa, cha kushangaza washirika wake akina kafulila wamemkimbia na hakuna vingozi wa dini wanaokwenda kumjulia hali na kumwombea.
Hana maslahi
 

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
1,028
2,000
Wewe umwa uone kama watakuka kukujulia hali
Ila kama mshiko upo utaona viobgozi wa dini na watu kibao wakija kukukulia hali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom