T Travoo JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 397 Reaction score 483 Sep 28, 2017 #1 Hawa wasanii sijui hata wanapataje airtime katika vyombo vya habari... 1.Chin Beez 2.Amber Lulu 3.Gigy Mahela 4.Makomando Ongezea wengine.
Hawa wasanii sijui hata wanapataje airtime katika vyombo vya habari... 1.Chin Beez 2.Amber Lulu 3.Gigy Mahela 4.Makomando Ongezea wengine.
pwilo JF-Expert Member Joined May 27, 2015 Posts 11,645 Reaction score 14,809 Sep 28, 2017 #2 5.lavalava 6.harmonize 7.saida carol
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,516 Sep 28, 2017 #3 Wanapata Airtime kwa sababu wamewekeza na wapo serious na kazi zao
T Travoo JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 397 Reaction score 483 Sep 28, 2017 Thread starter #4 Joseverest said: Wanapata Airtime kwa sababu wamewekeza na wapo serious na kazi zao Click to expand... Unamaanisha wantoa hongo au uwekezaji upi...maaana uwezo wao mdogo
Joseverest said: Wanapata Airtime kwa sababu wamewekeza na wapo serious na kazi zao Click to expand... Unamaanisha wantoa hongo au uwekezaji upi...maaana uwezo wao mdogo
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,516 Sep 28, 2017 #5 Travoo said: Unamaanisha wantoa hongo au uwekezaji upi...maaana uwezo wao mdogo Click to expand... Wewe unaona ni hongo na uwezo mdogo ila wao wanajua wanachokifanya
Travoo said: Unamaanisha wantoa hongo au uwekezaji upi...maaana uwezo wao mdogo Click to expand... Wewe unaona ni hongo na uwezo mdogo ila wao wanajua wanachokifanya
T Travoo JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 397 Reaction score 483 Sep 28, 2017 Thread starter #6 pwilo said: 5.lavalava 6.harmonize 7.saida carol Click to expand... Mtoe Maza hao wengine sawa..
Starboywiz JF-Expert Member Joined Nov 28, 2016 Posts 867 Reaction score 1,457 Sep 28, 2017 #7 aah huyo Chin bees umemuonea mkuu,
T Travoo JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 397 Reaction score 483 Sep 28, 2017 Thread starter #8 Starboywiz said: aah huyo Chin bees umemuonea mkuu, Click to expand... Anataka kuwa future wakati sisi tuna mixtape za future ghetto.Awe yeye,apambane na hali yake
Starboywiz said: aah huyo Chin bees umemuonea mkuu, Click to expand... Anataka kuwa future wakati sisi tuna mixtape za future ghetto.Awe yeye,apambane na hali yake
Janma JF-Expert Member Joined Sep 30, 2015 Posts 423 Reaction score 407 Sep 28, 2017 #9 lulu diva ally kiba man fongo ommy dimpoz shilole