Wana jf naombeni mnijuze matokeo ya simba

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
298
Reaction score
108
Jamani wana Jf naombeni msinishangae mi tangu jana niko kijijini. Huku kijijini kwe2 ni taabu tupu!! hata mawasiliano ya redio ni shida huku inasikika TBC TAIFA NA RFA tu . Kwa yeyote mwenye matokeo ya Simba naomba anijuze.
 
Jamani wana Jf naombeni msinishangae mi tangu jana niko kijijini. Huku kijijini kwe2 ni taabu tupu!! hata mawasiliano ya redio ni shida huku inasikika TBC TAIFA NA RFA tu . Kwa yeyote mwenye matokeo ya Simba naomba anijuze.
ila si kuna internet au?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…