Wana chit-chat karibuni weekend tuifutili mbali wiki hii. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana chit-chat karibuni weekend tuifutili mbali wiki hii.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Oct 20, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi ni dhahiri kuwa wiki hii tumeshuhudia mvurugano mkubwa sana hasa dar hii na kule zenji jambo ambalo limenifanya nitumie muda mwingi kule jukwaa la stress tukipeana za uso na wadau wengine, sasa leo asubuhi nimeanza rasmi wikend kwa ajili ya kuflash stress zote,siku nzima ya leo jumamosi na kesho jumapili nitapatikana mfululizo Makirikiri bar nataka kuifuta wiki hii katika hesabu zangu za mwaka.karibtni makirikiri thìs week end.
    C.C
    Kaizer,mtambuzi,Nazjaz,Arushaone,C6,Sweetlady,Mamdenyi,Bishanga,Ritz,Erickb52,Arabela,Pombekali,safari ni safari,Mzizimkavu,mkiva,Katavi,Zubedayo_Mchuzi,charminglady,Kongosho,gfsonwin,Asprin,cacico,Ruhazwe Jr,BADILITABIA,Masopakyindi,Gwangambo,Excutive sister,Lara 1,zomba,Mama wawili ,you are all welcome
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Tunakuja Baba V nawe njoo na Mama V mimi nakuja na wake zangu newly wed Preta na Blaki Womani na tukubaliane kwanza, HAKUNA SCREENING. Vipi una taarifa za mzee mwenzetu Mtambuzi? Si unajua jana kapata kisingizio? Asijekuwa amefumaniwa halafu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mkulu@Arushaone Mama v atakuwepo kama kawa, ila hizo ndoa zako duh! Bila screening kweli? Hofu yangu ni mgongano wa kimaslahi na wadau wengine hapo baadae
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Ni ndoa halali kabisa Baba V muulize hata Mamndenyi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    najua Mamdenyi hawezi kukufanyia screening wewe na ndo maana kaipitisha juu kwa juu, afu hebu nipe hiyo habari ya Mtambuzi imekaaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi kaamkia gesti then kaenda kuzimua na mazimuzi yake kaenda kuyafanyia pale kwake Mtambuzi Pub Tabata Ubaya Ubaya. Mpaka sasa anaendelea na stock taking pale bar yake. MAMA NGINA NI MZAZI MBICHI!!! Hii ni taarifa isiyo na hata tone la shaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Baba V hujambo? Nimekumiss sana! Ahsante kwa mualiko nitumie tax nije
     
  8. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi sijapata kadi ya mualiko,naogopa kuja halafu nirudishwe
    kwa aibu.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mkuu Asulo samahani kwa hilo, karibu sana mkuu, njoo tuondoe stress
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Oya Arabela,njoo na taxi nitalipa hukuhuku wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    vipi Mtambuzi hakusingizia kuwa alitekwa pamoja na yule sheikh wa muamusho!? kazi anayo kwa Mama Ngina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    sweet nimejiandaa masaa mawili hufiki au ndio Preta ameamua kwenda kumwona Baba V na mama v mwenyewe ngoja nimpigie Erickb52 ampitie marejesho twende zetu C63 hadi majogoo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nakuja kwa roho nyeupe....tena mapema...
    Ila nipo single kama vipi akijitokeza mdada aliye single naye mwambie nakuja mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    We njoo tu mkuu, mi nimeamka muda mrefu nikapiga mswaki kwa kutumia Jack Daniels, kidogokidogo naanza sahau machungu ya wiki hii
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160

    Blaki Womani vipi mbona mnachelewa, wewe tangulia,nahisi Preta na Arushaone wamekuzunguka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa sielewi jana nilikuwa bar gani. Dah kadi ya mwaliko sina lakini wacha nije kichwa kichwa nikapunguze stress. Nikifukuzwa ndo ntakuwa nimesahau machungu ya wiki I took much time kwenye jukwaa la stress kumbe mko huku!
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Blaki Womani jananilikuwa lonely mbaya simwoni sweet wangu kokote hadi hewani dah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba v ! Habari za masiku ?
    Mi najua hujanialika, nilikua napita njia tu, ila naulizia hiyo list ulioishusha hapo ndy ya vya p popular wa cc au ? Manaake sijaona "mfia parokia" au "ustazi" yeyote ktk list !
    Nway kua na J'2 tulivu .
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Chunga BREIN KONKASHEN Baba V, si unakumbuka KANUMBA? (RIP)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160

    Erickb52 ukiona manyoya ujue kaliwa! Mambo vipi teacher wangu? AM BACK IN TOWN NOW.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...