Wana Arusha veepee, tumewafunika wa Dar mbaya mbovu

bushland

JF-Expert Member
Mar 6, 2015
7,029
2,000
Oyooo machaliii veepee, manyookaaa veeepee, marasta veepeee, mafly culture veepee,
Mi nipo picnic hapa viwanja vya stress free zone, haya mavazi ya wahudumu mbona balaa, mizungu ya unga toka Mererani wamefunikaje hapa,wanagawa Bia wacha kabisa migodi imetema balaa, Vip huko milestone, Masai camp, via via , naona wazungu wamejimwaga mbaya Sana midolari inatembea Tu.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,757
2,000
January wataanza isoma namba kwa kirumi ni mwendo wa iv,v,viii . maana wanaisoma kwa kiswahili bado wabishi
 

fega fega

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
371
500
Nyie vijana si mnasema pesa hakuna na maisha ni magumu sasa hiyo pesa ya kuruka viwanja imetoka wapi au ni unafiki tuu ndo umewajaa
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,067
2,000
Oyooo machaliii veepee, manyookaaa veeepee, marasta veepeee, mafly culture veepee,
Mi nipo picnic hapa viwanja vya stress free zone, haya mavazi ya wahudumu mbona balaa, mizungu ya unga toka Mererani wamefunikaje hapa,wanagawa Bia wacha kabisa migodi imetema balaa, Vip huko milestone, Masai camp, via via , naona wazungu wamejimwaga mbaya Sana midolari inatembea Tu.
Dar kwa jinsi walivyo malofa bado wanazungusha mikono ili kuona mabadiliko!!!
Mawazo ya vijana wa vijijini shida mpaka basi.Mmeshanyonya viroba na mbege mnahisi mko ulaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom