Wampiga Imamu na Kuvunja Sala

Wampiga Imamu na Kuvunja Sala

Babuji

Senior Member
Joined
Nov 27, 2008
Posts
197
Reaction score
4
WAUMINI 13 wa dini ya Kiislamu wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi ya Mkoa wa Arusha kwa kosa la shambulio la kudhuru pamoja na kuvuruga ibada.

Watuhumiwa hao walifikishwa Mahakamani hapo mbele ya Hakimu James Karanyemaha na walisomewa mashitaka yao na Wakili wa Serikali Innocent Njau.

Njau alidai kuwa Aprili 13, mwaka huu, majira ya saa 1 usiku, washitakiwa hao walivamia katika Msikiti wa Masjid Taqwa uliopo maeneo ya Sanawari katika Manispaa ya Arusha na kumshambulia Imamu wa msikiti huo na kumdhuru.

Ilidaiwa kuwa mara na baada ya kumshambulia walimtoa Imamu huyo kwa nguvu nje ya msikiti huo na kusababisha kuvunjika kwa ibada iliyokuwa ikiendela mahali hapo.

Ilidaiwa kuwa washitakiwa hao wote kwa pamoja walimshambulia kwa kipigo na kumsababishia maumivu makali katika mwili wake.

Pia ilidaiwa kuwa wakati wanafanya vurugu hizo Msikitini hapo na kumshambulia, washitakiwa hao walimnyanga’nya Imamu huyo kipaza sauti na kwenda katika msikiti mwingine kufanya fujo.

Washitakiwa hao ni Hamisi Omari Mlangida, Abbas Omari, Hassan Omari, Waziri Omari, Omari Munga, Hamad Omari Saitoti, Hamis Omari Mollel, Ramadhani Omari Mollel, Haassan Juma, Abraham Jumanne, Abbas Hussein Masoud, Hassam Abubakari na Haruna Abeid.

Washitakiwa wote walikana mashitaka na wako nje kwa dhamana kwa kutimiza sharti la kuwa na mdhamini mmoja kila moja mwenye uwezo wa kusaini Sh laki nane kila mmoja.

Kesi hiyo iliahirishwa hadi hapo Aprili 28, mwaka huu, itakapotajwa tena Mahakamani hapo.


Source: Nifahamishe.com
 
HII INAITWA -KKY (kama kawaida yao)

sijajua imamu alikosa nini, maana wakati mwngine viongozi wa dini wanaboa sana, angalia pengo na wenzake sometime ni kuwapa dawa inayoitwa-KKY.
 
Astaghfirullah. Astaghfirullah. Astaghfirullah!
 
HII INAITWA -KKY (kama kawaida yao)

sijajua imamu alikosa nini, maana wakati mwngine viongozi wa dini wanaboa sana, angalia pengo na wenzake sometime ni kuwapa dawa inayoitwa-KKY.

Ni kweli sometimes wanabore lakini kuwapiga watumishi wa Bwana sio vizuri. Vitendo vya baadhi ya waislam kuwachapa viongozi wao wa dini hatakama wanakosea vinapaswa kukemewa
 
Ni kweli sometimes wanabore lakini kuwapiga watumishi wa Bwana sio vizuri. Vitendo vya baadhi ya waislam kuwachapa viongozi wao wa dini hatakama wanakosea vinapaswa kukemewa

Sio vizuri kweli, kutoa adhabu kwa watumishi wa Bwana sio vizuri,japo wanajificha katika mwanvuli na excuses hizi hizi. Kumbuka hata viongozi wa serikali kibliblia ni mamlaka za Kimungu kwenda kinyume nao sio vizuri pia! what about this??
 

Wanatimiza SHARIA kwa shari. Sasa watafutieni mahakama ya kadhi wakachapwe viboko.
 
Sio vizuri kweli, kutoa adhabu kwa watumishi wa Bwana sio vizuri,japo wanajificha katika mwanvuli na excuses hizi hizi. Kumbuka hata viongozi wa serikali kibliblia ni mamlaka za Kimungu kwenda kinyume nao sio vizuri pia! what about this??

Sure your right, hatupaswi kuwapiga bali kuwapinga kwa hoja kama tunaona wanakosea.
 
imani na jazba ikizidi thinking inakuwa zero
 
Back
Top Bottom