Walimu wengne ni shida

junior cr

Member
Joined
Apr 28, 2015
Posts
9
Reaction score
0
Kama angekua mwalimu wako ungependa akufundishe somo gani????
 

Attachments

  • 1430374632559.jpg
    41.7 KB · Views: 3,611
Biology... Hasa kwenye reproduction ingekuwa poa sana... Ningemuomba tufanye practical... Nje ya mtaala
 
Sasa akiandika na huko nyuma kunavyofuata muandiko!.... utalielewa tu somo lake hata kama huzitaki hisabati...
 
Tulikuwa naye wa dizaini hiyo,kipindi chake ni kugombania madawati ya mbele japo kila mtu alikuwa na dawati lake.
 
Ndio maana anafundisha la tatu.......tutoto tudogo tunaona sawa tu...........A bunch of bananas.......A flock of sheep.........A choir of singers.......etc.......sio nyie mab........zi.......
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…