Walimu mbona mnatudhalilisha jamani

Walimu mbona mnatudhalilisha jamani

.
1721727162365.jpg
 
Kwanini walimu mnatudhalilisha sana.

Kuandika barua changamoto.

Kufungua acc tu na kujaza General information changamoto.

Walimu mna nini lakini?
Mkuu we acha kiufupi self awareness ni shida sana yaani yanayoendelea huko kwenye mfumo wa PEPMIS ni balaa tupu mpaka unajiuliza watu walipataje ajira.
 
Mkuu we acha kiufupi self awareness ni shida sana yaani yanayoendelea huko kwenye mfumo wa PEPMIS ni balaa tupu mpaka unajiuliza watu walipataje ajira.
Hy Pepsi watu wanavolalamika hua Nashindwa kuwaelewa aisee
 
Back
Top Bottom