Wale wanaosumbuka na kuhalibikiwa vifaa vya umeme

Wale wanaosumbuka na kuhalibikiwa vifaa vya umeme

Joined
Feb 23, 2021
Posts
19
Reaction score
33
Giant's pro Electronics niwataalam wenye weledi na uzoefu katika malekebisho ya vifaa vinavyo tumia umeme tunafanya kazi popote tutakapo hitajika na kazi zetu ni za uhakika na uaminifu mkubwa tunalekebisha vifaa vyote vinavyotumika nyumbani officen kanisani miskitini na sehem nyinginezo zote kama za burudani nk.
Kazi zetu ni uhakika
kairibu 0742 444 989.


FB_IMG_16215326429401180.jpg
 
Mnapatikana wapi? Nina spika ya Sabaya imehal(r)ibika, sijui kama itatengamaa!
 
Back
Top Bottom