Wale wa Dar tupeane update za hii mvua

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Posts
1,053
Reaction score
1,659
Huku Mbagala mvua nimeisikia tangu SAA kumi usiku inamwagika kubwa kwa kiasi kile kile mpaka sasa. Mliopo barabarani tupeni hali ilivyo huko mlipo
 
Hapa nilipo ni vumbi linatimka tu kama la congo...nilvyoona mawingu tu nilianza kujiandaa kucheza mechi moja rafu tena pekupeku ila naona yanazidi tu kuwa amazing but you know? no rainfall.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…