Wakuu wa Wilaya ni vyema wakapitia Ukurugenzi


dyeanka

dyeanka

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
96
Likes
70
Points
25
Age
47
dyeanka

dyeanka

Member
Joined Jun 19, 2016
96 70 25
Ndugu wana Jf salaam,
Kwanza nianze kwa kumpongeza Rais Magufuli kwa kuwateua wakuu wa wilaya ambao kwa kweli kwa sehemu kubwa ni vijana na sio vijana tu pia wasomi. Nimaniyangu kwamba watamuakilisha Rais ipasavyo katika kutekeleza majukumu yao.

Pamoja na pongezi hizi kwa mh. Rais lakini ningependa kutoa mapendekezo yangu katika swala zima la uteuzi wa wakuu wa wilaya ingekuwa vyema sana kama wakuu wa wilaya wangekuwa wamepitia kwenye ukurugenzi ilikusudi kuwe na usimamizi madhubuti katika miradi ya maendeleo. Nasema haya kutokana na wakurugenzi wengi huwa wanawadanganya wakuu wa wilaya bila hata kugundua kama wqnadanganywa na wakurugenzi.

Katika kuthibitisha haya tufanye tathimini ya wakurugenzi 22 walio pewa ukuu wa wilaya kwenye wilaya tofautitofauti watakavyo tekeleza majukumu yao vyema.

Wito kwa mamlaka za uteuzi wakizingatia haya wakati wa uteuzi kutakua na usimamizi mzuri shughuli za serikali pamoja na miradi ya maendeleo lakini pia wanaweza kwenda na kasi mh. Rais
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,202
Likes
4,688
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,202 4,688 280
Ni wazo zuri ila sema wakurugenzi wengi ni wezi wazoefu (isipokuwa labda wanawake). Panahitajika kufumuliwa halmashauri, kuanzia wakuu wa idara mpaka wakurugenzi wawekwe wenye maadili, lakini sehemu kubwa ya wakurugenzi, wakuu wa idara ni wezi na waongo waongo. Zaidi nigependekeza wanawake wapewe nafasi
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,833
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,833 280
Kwenye hiyo LIST ya wakuu wa wilaya kuna watendaji kibao walioko wilayani kawapa ukuu wa wilaya.Kachukua watendaji wale wa Hapa kazi TU sio wenye vyeo na bla bla nyingi
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
We utakuwa hujui unachosema, wakuu wa wilaya, wengi ni wanasiasa,wakati wakurugenzi ni watumishi wa umma, kwa hiyo unataka kila mkurugenzi awe na kadi ya chama, kitu ambacho utumishi unakataza
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,261
Likes
1,087
Points
280
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,261 1,087 280
We utakuwa hujui unachosema, wakuu wa wilaya, wengi ni wanasiasa,wakati wakurugenzi ni watumishi wa umma, kwa hiyo unataka kila mkurugenzi awe na kadi ya chama, kitu ambacho utumishi unakataza
Mkuu Hapana, sio kweli kwamba kila mtumishi wa umma haruhusiwi kuwa mwanachama wa Chama cha siasa!!

Wakurugenz wa halmashauri wanaruhusiwa kuwa na kadi za Chama wakipendacho, Rejea Kanuni F. 20(1)(2) pamoja na Kanuni F. 21 za Kanuni za Kudumu za utumishi wa Umma toleo la mwaka 2009 utawajua watumishi gani waliopigwa marufuku kujihusisha kwenye siasa na wale walioruhusiwa pamoja na masharti yake !!
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Mkuu Hapana, sio kweli kwamba kila mtumishi wa umma haruhusiwi kuwa mwanachama wa Chama cha siasa!!

Wakurugenz wa halmashauri wanaruhusiwa kuwa na kadi za Chama wakipendacho, Rejea Kanuni F. 20(1)(2) pamoja na Kanuni F. 21 za Kanuni za Kudumu za utumishi wa Umma toleo la mwaka 2009 utawajua watumishi gani waliopigwa marufuku kujihusisha kwenye siasa na wale walioruhusiwa pamoja na masharti yake !!
Mkuu nitaipitia ninayo soft copy
 
dyeanka

dyeanka

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
96
Likes
70
Points
25
Age
47
dyeanka

dyeanka

Member
Joined Jun 19, 2016
96 70 25
We utakuwa hujui unachosema, wakuu wa wilaya, wengi ni wanasiasa,wakati wakurugenzi ni watumishi wa umma, kwa hiyo unataka kila mkurugenzi awe na kadi ya chama, kitu ambacho utumishi unakataza
Mkuu vp kuhusu hao wakurugenzi 22 walioteuliwa kuwa wakuu wa wilaya nao walikuwa na kadi za chama?
Lakini pia kama haitoshi kuna wana jeshi wameteuliwa nao nimakada wa chama?.

Rais ana nahitaji watendaji makini na sio makada wa chama kama unavyofikiri ondoka ktk fikra hizo.
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Mkuu vp kuhusu hao wakurugenzi 22 walioteuliwa kuwa wakuu wa wilaya nao walikuwa na kadi za chama?
Lakini pia kama haitoshi kuna wana jeshi wameteuliwa nao nimakada wa chama?.

Rais ana nahitaji watendaji makini na sio makada wa chama kama unavyofikiri ondoka ktk fikra hizo.
Nimesema wengi sio wote, nielewe kwa hilo.
 
dyeanka

dyeanka

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
96
Likes
70
Points
25
Age
47
dyeanka

dyeanka

Member
Joined Jun 19, 2016
96 70 25
Mkuu Hapana, sio kweli kwamba kila mtumishi wa umma haruhusiwi kuwa mwanachama wa Chama cha siasa!!

Wakurugenz wa halmashauri wanaruhusiwa kuwa na kadi za Chama wakipendacho, Rejea Kanuni F. 20(1)(2) pamoja na Kanuni F. 21 za Kanuni za Kudumu za utumishi wa Umma toleo la mwaka 2009 utawajua watumishi gani waliopigwa marufuku kujihusisha kwenye siasa na wale walioruhusiwa pamoja na masharti yake !!
Mkuu ungemkumbusha pia kuwa wakati huu wa Rais Magufuli haangalii sana makada wachama kwa sababu kilichotokea wakati huu wa uteuzi wa wakuu wa wilaya pia wameteuliwa wanajeshi ambao sio wanasiasa.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,645
Likes
3,604
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,645 3,604 280
Hao former DED ambao sasa ni DC watakuwa walimu wazuri kwa current DED jinsi ya kuiba na si kuzuia wizi. Chezea mfumo ccm wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183