Wakuu nawaombeni Software ya kukopi DVD film za kibongo zinazotumia File name (VOB) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nawaombeni Software ya kukopi DVD film za kibongo zinazotumia File name (VOB)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Jul 8, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo kwa mara ya kwanza nimekwama kukopi DVD film za hapo kwetu bongo (Tanzania) nimejaribu kukopi kwa kutumia Nero inakataa nawaombeni munisaidie kuna Softare ipi ya kuweza kukopi au ku convert File za (VOB) ili niweze kukopi kutoka kwa DVD inayotumia hiyo file ya VOB asanteni. Hata bongo nako kuna mambo ya (copy right) kasheshe kweli ahhh ndio maendeleo hayo .
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    Using YASA Video Converter to convert VOB to WMV
    You are here: Tutorials > Using YASA Video Converter to convert VOB to WMV video.
    [HR][/HR] 2. Choose "WMV Windows Media Video(*.wmv)" as Output Profiles.
    [​IMG]
    3. Click [​IMG] to select VOB video file.
    [​IMG]
    4. Enter the output video file.
    [​IMG]
    5. Select "Video" Page and set frame rate, frame size and Bitrate as you need. However we strongly recommend you to use default settings.
    [​IMG]

    6. Select "Audio" page, set Audio Bitrate as you need. However we strongly recommend you to use default settings.
    [​IMG]
    7. Click [​IMG] to start to convert VOB Video to WMV.
    [​IMG]
    source: VOB to WMV - Convert VOB to WMV using VOB to WMV Converter.
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu mnalalamika wasanii wa bongo movies wanafanya umalaya! Wasifanye umalaya vipi ikiwa kazi zao mnazichakachua na kufaidika nyie? Wewe ulieuliza na aliekujibu jueni Mungu yupo na siku ya malipo ipo mtaiba leo mtalipa siku ya hukumu.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sokomoko acha kutisha watu, japo wizi unaweza umiza wasanii lakini hii haijustify wao kuwa malaya, umalaya ni tabia ya mtu, hata wasingeibiwa wangekuwa malaya tu, na wao na wewe unaejustify umalaya wao msubiri hukumu.
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Filamu za kibongo huwa ngumu kukopi, ziko protected na hasa zile zinazosambazwa na steps. Unaweza kufanya ripping, ziko software nyingi za ku-rip dvd. Hata hivyo nakushauri ununue nakala yako halisi, bei yake nadhani ni tsh 5000/=
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    IsoBuster na DVD Decrypter na DVDFab 8 Lazima zifungue mkuu tafuta install zikopi na enjoy!
     
Loading...