Wakubwa;HODI...!!wadogo;MMO...!!

BIG THINKER

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Posts
712
Reaction score
1,572
Wakubwa kwa wadogo nimekuwa mfatiriaji wa mijadala ya humu ndan toka nijiunge bila kuposte chochote basi tukiwa tunaendelea na AFCON 2019 huku kesho tukijua tunafungwa naomba nipige hodi kwa wakubwa wenzangu na wadogo niwaulize mpooo!!!!? BIG THINKER #"KAMA HUTAKI KUJIB USIONGEE CHOCHOTE"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…